ഭാര്യ ഇരട്ടക്കുട്ടികള്‍ക്ക് ജന്മം നല്‍കി: ബന്ധം ഉപേക്ഷിച്ച് ഭര്‍ത്താവ്

കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ ദൈവത്തിന്റെ വരദാനമാണ്. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ ഉണ്ടാവത്തതിന്റെ പേരില്‍ പല വിവാഹ ബന്ധങ്ങളും പേര്‍പിരിഞ്ഞ വാര്‍ത്തകള്‍ നമ്മള്‍ക്ക് കണ്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാല്‍ ഇവിടെ കഥ മറ്റൊന്നാണ് അഞ്ചാമതും ഭാര്യ ഇരട്ടക്കുട്ടികള്‍ക്ക് ജന്മം നല്‍കിയപ്പോള്‍ സന്തോഷിക്കേണ്ടതിന് പകരം ബന്ധം ഉപേക്ഷിച്ച് പോയിരിക്കുകയാണ് ഭര്‍ത്താവ്. ഉഗാണ്ടയിലാണ് സംഭവം. നലോംഗോ ഗ്ലോറിയ ദമ്പതികളുടെ വിവാഹ ജീവിതമാണ് അഞ്ചാം പ്രസവത്തോടെ അവസാനിച്ചത്. ഗ്‌ളോറിയയുടെ അഞ്ച് പ്രസവത്തിലും ഇരട്ടക്കുട്ടികളാണ് ജനിച്ചത്.

അഞ്ചാമതും ഇരട്ടക്കുട്ടികള്‍ ജനിച്ചതോടെ അസ്വാഭാവികം എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചാണ് ഭര്‍ത്താവ് ബന്ധം ഉപേക്ഷിച്ചത്. ഇതോടെ പത്ത് കുട്ടികളുടെയും സംരക്ഷണം യുവതിയുടെ ചുമലിലായി.

അഞ്ചാമതും ഭാര്യ ഇരട്ടക്കുട്ടികളെ പ്രസവിച്ചതോടെ ഇത് വളരെ കൂടുതലാണെന്നു പറഞ്ഞ് ഭാര്യയോട് വീട്ടില്‍ നിന്നും പുറത്ത് പോകാന്‍ ആവശ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു. എന്നാല്‍ പത്ത് കുട്ടികള്‍ക്ക് ജന്മം നല്‍കിയതില്‍ താന്‍ ഖേദിക്കുന്നില്ലെന്നും, ഭര്‍ത്താവിനെ പോലെ അവരെ ഇറക്കിവിടാന്‍ താനില്ലെന്നും യുവതി പറഞ്ഞു. കുട്ടികളുമായി പുതിയ താമസസ്ഥലം തേടുകയാണ് യുവതി ഇപ്പോള്‍.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മഹാവീര്യർ സൺ നെക്സ്ട്ടിൽ ഒ.ടി.ടി സ്ട്രീമിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നു

തിയറ്ററുകളിൽ നിന്നും മികച്ച നിരൂപക പ്രശംസകൾ നേടിയ, പോളി ജൂനിയർ പിക്ചേഴ്സ്‌, ഇന്ത്യൻ മൂവി മേക്കേഴ്സ് എന്നീ ബാനറുകളിൽ യുവ താരം നിവിൻ പോളി, പി. എസ് ഷംനാസ് എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച എബ്രിഡ്...

“കാസർഗോൾഡ് ” മോഷൻ ഡിജിറ്റൽ പോസ്റ്റർ റിലീസ്

ആസിഫ് അലി, സണ്ണി വെയ്ൻ,ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ,വിനായകൻ, മാളവിക ശ്രീനാഥ്, ശ്രീരഞ്ജിനി നായർ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി മൃദുൽ നായർ കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന "കാസർഗോൾഡ് " എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മോഷൻ...

നടൻ ബാബുരാജ് വഞ്ചനാക്കേസിൽ അറസ്റ്റിൽ

തൊടുപുഴ: വഞ്ചനാക്കേസിൽ നടൻ ബാബുരാജ് അറസ്റ്റിൽ. ഹൈക്കോടതി നിർദേശപ്രകാരം അടിമാലി പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഹാജരാകുകയായിരുന്നു. റവന്യു നടപടി നേരിടുന്ന കല്ലാറിലെ റിസോർട്ട് പാട്ടത്തിനു നൽകി പണം തട്ടിയെടുത്തെന്ന പരാതിയിലാണ് നടപടി. കേസിൽ ഹൈക്കോടതി മുൻകൂർ...