ഒറ്റദിവസം; ജീവനൊടുക്കിയത് 4 വിദ്യാർഥികൾ

ചെന്നൈ : തമിഴ്നാട്ടിൽ വിവിധയിടങ്ങളിലായി 4 വിദ്യാർഥികൾ ജീവനൊടുക്കിയതോടെ ഒരാഴ്ചയ്ക്കിടെ വിദ്യാർഥി ആത്മഹത്യകൾ ഏഴായി.

ഫീസ് അടയ്ക്കാനില്ലാത്തതിനെ തുടർന്ന് തിരുനെൽവേലിയിൽ കോളജ് വിദ്യാർഥിനി, ഫോൺ നൽകാത്തതിന്റെ പേരിൽ ഇതേ പ്രദേശത്തെ സ്കൂൾ വിദ്യാർഥി, പഠിക്കാൻ പ്രയാസമാണെന്നു പരാതിപ്പെട്ട ശിവഗംഗയിലെ പ്ലസ് ടു വിദ്യാർഥിനി എന്നിവരാണു മരിച്ചത്. ശിവകാശിയിലെ പ്ലസ് വൺ വിദ്യാർഥിനിയെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ കാരണം വ്യക്തമായിട്ടില്ല. സ്കൂൾ ഹോസ്റ്റലുകളിൽ 2 വിദ്യാർഥികൾ ജീവനൊടുക്കിയത് വിവാദമായതോടെയാണു വിദ്യാർഥികളുടെ ആത്മഹത്യ ചൂടേറിയ ചർച്ചയായത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

വിജയ് സേതുപതിയും സൂരിയും ഒരുമിക്കുന്ന വെട്രിമാരൻ ചിത്രം “വിടുതലൈ” പാർട്ട് 1 റിലീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന വെട്രിമാരന്റെ കരിയറിലെ മെഗാ ബഡ്ജറ്റഡ് ചിത്രം 'വിടുതലൈ പാർട്ട് 1'ന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാർച്ച് 31നാണ് ചിത്രം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള തിയേറ്ററുകളിലെത്തുക. ജയമോഹൻ രചിച്ച 'തുണൈവൻ' എന്ന...

ബേസിൽ ജോസഫ് ചിത്രം “കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം”പെരുന്നാളിന് തീയേറ്ററുകളിൽ

ജയ ജയ ജയ ഹേ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബേസിൽ ജോസഫ് നായകനാകുന്ന കഠിന കഠോരമി അണ്ഡകടാഹം പെരുന്നാൾ റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. നവാഗതനായ മുഹാഷിൻ ആണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ബേസിൽ ജോസഫ്...

മദനോത്സവത്തിന്റെ മോഷൻ പോസ്റ്റർ റിലീസായി

സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂടും ബാബു ആന്റണിയും കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന മദനോത്സവം വിഷുവിന് തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തുന്നു. രസകരമായ ഒരു മോഷൻ പോസ്റ്ററിലൂടെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് അണിയറപ്രവർത്തകർ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. സുധീഷ് ഗോപിനാഥിന്റെ സംവിധാനത്തിലൊരുങ്ങിയ ചിത്രം കുടുംബത്തോടൊപ്പം പ്രേക്ഷകർക്ക് തിയേറ്ററിൽ...