വര്‍ഷങ്ങളായി നിധിപോലെ സൂക്ഷിച്ചു വച്ചത് സൂര്യക്ക് നല്‍കി കമല്‍ ഹാസന്‍

ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത വിക്രം വന്‍ വിജയമായി തീര്‍ന്നതിന്റെ സന്തോഷത്തിലാണ് കമലഹാസന്‍. റെക്കോഡുകള്‍ തകര്‍ത്ത് മുന്നേറുകയാണ് ചിത്രം. ഈ സാഹചര്യത്തില്‍ ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറപ്രവര്‍ത്തകരോടും അഭിനേതാക്കളോടുമുളള ആദരസൂചകമായി പാരിതോഷികങ്ങള്‍ നല്‍കി മൂടുകയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നായകനും നിര്‍മാതാവുമായ കമലിപ്പോള്‍.

സംവിധായകന്‍ ലോകേഷിന് കമല്‍ നല്‍കിയത് ലെക്‌സസിന്റെ ആഡംബര സെഡാന്‍ മോഡലായ ഇ. എസ്.300എച്ച് ആണ്. ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകരായ 13 പേര്‍ക്ക് അപ്പാച്ചെ ആര്‍ടിആര്‍ ബൈക്കുകളും സമ്മാനിച്ചു. ചിത്രത്തില്‍ അതിഥിവേഷത്തിലെത്തിയ സൂര്യയ്ക്ക് റോളക്‌സ് വാച്ചാണ് കമല്‍ നല്‍കിയത്.

കമല്‍ നല്‍കിയ ഈ വാച്ച് പുത്തന്‍ അല്ല. എന്നാല്‍ വര്‍ഷങ്ങളായി നിധിപോലെ സൂക്ഷിച്ചുവയ്ക്കുകയും വര്‍ഷങ്ങളായി കമല്‍ ധരിക്കുന്നതും ഇതേ വാച്ചാണ് എന്ന് തമിഴ് മാധ്യമങ്ങള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു. 41 ലക്ഷമാണ് ഈ വാച്ചിന്റെ വിലയെന്ന് കരുതപ്പെടുന്നു.

അവിഹിത ബന്ധം; ഭര്‍ത്താവിനെയും സ്ത്രീയെയും ഭാര്യ നഗ്നരാക്കി നടത്തിച്ചു; ഒടുവിൽ…

സിനിമയില്‍ റോളക്‌സ് എന്ന കഥാപാത്രമായാണ് സൂര്യ എത്തുന്നത്. ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്ത് ഒരാഴ്ച തികയുമ്പോള്‍ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ തരംഗമാകുകയാണ് റോളക്‌സും സൂര്യയും. വിക്രം രണ്ടാം ഭാഗത്തില്‍ കമലും സൂര്യയുമായിരിക്കും കേന്ദ്രകഥാപാത്രങ്ങള്‍. ഫഹദ് ഫാസിലും ഇതില്‍ വേഷമിടും.

120 കോടിയാണ് വിക്രം സിനിമയുടെ മുതല്‍മുടക്ക്. ചിത്രത്തിന്റെ സാറ്റ്‌ലൈറ്റ് അവകാശങ്ങള്‍ 200 കോടി രൂപയ്ക്കാണ് വിറ്റത്. റിലീസ് ചെയ്ത് ഒരു ആഴ്ച തികയുന്നതിനും മുന്‍പ് 300 കോടി കളക്ഷന്‍ നേടി കുതിക്കുകയാണ് വിക്രം

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കാറിന്റെ മുൻ സീറ്റുകൾക്ക് അടിയിൽ നിർമിച്ച അറയിൽ നോട്ടുകൾ: കട്ടപ്പനയിൽ ഒരു കോടിയുടെ കുഴൽപണം പിടികൂടി

കട്ടപ്പന : കാറിൽ കടത്തുകയായിരുന്ന 1.02 കോടി രൂപയുമായി 2 പേരെ പൊലീസ് പിടികൂടി. മൂവാറ്റുപുഴ റാൻഡർ മൂലയിൽ ഷബീർ (57), മലപ്പുറം ഊരകംചിറയിൽ പ്രതീഷ് (40) എന്നിവരെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. ഇരുവരും കുഴൽപണ...

അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകി; കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി

കൊച്ചി : എറണാകുളം ജില്ലയിൽ മഴ ശക്തമായിരിക്കെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകിയ സംഭവത്തിൽ ജില്ലാ കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി. അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ മാർഗരേഖകൾ ഉൾപ്പടെ വേണമെന്ന ആവശ്യവുമായാണ് ഹർജി. എറണാകുളം...

ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍ നീതി ലഭിക്കില്ല’; അപേക്ഷയുമായി അതിജീവിത ഹൈക്കോടതിയില്‍

കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ വിചാരണക്കോടതി ജഡ്ജി ഹണി എം വർഗീസിനെ മാറ്റണമെന്ന് അതിജീവത ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹൈക്കോടതി രജിസ്ട്രാര്‍ക്ക് അപേക്ഷ നല്‍കി. ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍...