കോവിഡ് ‌ കുറച്ച് കാലം നമുക്കൊപ്പം കാണും: മുഖ്യമന്ത്രി

സംസ്ഥാനത്ത് ഒരു ദിവസം മാത്രം 111 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചതിന് പിന്നാലെ കര്‍ശന മുന്നറിയിപ്പുകളുമായി മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍. ഒറ്റ ദിവസം രോഗികളുടെ എണ്ണം നൂറുകടക്കുന്നത് ഇതാദ്യമാണ്. വെല്ലുവിളി വര്‍ധിക്കുകയാണ്. വിദേശത്തുനിന്ന് ഈ മാസം ഒരുലക്ഷത്തിലധികം പേരെത്തും. എല്ലാവരെയും സുരക്ഷിതമായി സ്വാഗതം ചെയ്യും. ഇളവുകള്‍ രോഗവ്യാപനത്തിനുള്ള സാധ്യതയാകരുതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

എന്ന ക്രമം പാലിക്കണം. കോവിഡ് 19 ബോധവല്‍ക്കരണ പോസ്റ്ററുകള്‍ പ്രകടമായി പതിക്കണം.

ക്യൂ നില്‍ക്കേണ്ട സ്ഥലം അടയാളപ്പെടുത്തണം, കയറാനും ഇറങ്ങാനും പ്രത്യേകം വഴി വേണം. ആരാധനാലയങ്ങളിലെത്തുന്നവരുടെ പേര് വിവരം സൂക്ഷിക്കണം. ഭക്തിഗാനങ്ങള്‍ കൂട്ടായി പാടുന്നത് ഒഴിവാക്കണം, വിഗ്രഹങ്ങളില്‍ തൊടരുത്. അന്നദാനം, ചോറൂണ് ഒഴിവാക്കണം, മാമോദീസ കരസ്പര്‍ശമില്ലാതെ വേണം. പ്രസാദവും തീര്‍ഥവും വേണ്ട, ഒരു പ്ലേറ്റില്‍ നിന്ന് ചന്ദനം നല്‍കരുത്. ശബരിമലയില്‍ വെര്‍ച്വല്‍ ക്യൂ, ഒരു സമയം അന്‍പതിലധികം പേര്‍ പാടില്ല എന്നിങ്ങനെയാണ് നിര്‍ദേശങ്ങള്‍.

Follow us – pathram online

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular