മതിലുകളില്‍ ചുവപ്പും കറപ്പും അടയാളങ്ങള്‍; നാട്ടുകാരുടെ ആശങ്ക ഒടുവില്‍ രസകരമായ കണ്ടെത്തല്‍..!!!

ചെറായി എടവനക്കാടുള്ള വീടുകളിലെ മതിലില്‍ ചുവപ്പും കറുപ്പും നിറങ്ങളിലുള്ള അടയാളങ്ങള്‍ കണ്ടതോടെ നാട്ടുകാര്‍ പൊലീസിനെ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു. മോഷണശ്രമമാണോയെന്നാണ് പരിസരവാസികള്‍ ആശങ്കപ്പെട്ടത്. തുടര്‍ന്ന് ഞാറയ്ക്കല്‍ എസ്‌ഐ സംഗീത് ജോബിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടന്ന അന്വേഷണത്തിലാണ് രസകരമായ സംഭവത്തെ കുറിച്ച് പുറത്ത് വന്നത്. പാല്‍ കൊടുക്കുന്ന വീടുകള്‍ മാറിപ്പോകാതിരിക്കാന്‍ പാല്‍ക്കാരനാണ് ഇത്തരത്തില്‍ അടയാളമിട്ടത്.

ഈ മേഖലയില്‍ പാല്‍ വിതരണം നടത്തിയിരുന്നതു സ്വകാര്യ പാല്‍ ഡയറിയിലെ ജീവനക്കാരനായ തമിഴ്‌നാട്ടുകാരനായ യുവാവായിരുന്നു. ഇയാള്‍ നാട്ടില്‍ പോയതോടെ ഉത്തരേന്ത്യക്കാരനായ ഒരു യുവാവിനെ പാല്‍ വിതരണച്ചുമതല ഏല്‍പിച്ചു. ഇയാള്‍ വീടുകള്‍ മാറി പാല്‍ വിതരണം നടത്തിയതോടെ പതിവായി പാല്‍ കൊടുക്കുന്ന വീടുകള്‍ തിരിച്ചറിയാന്‍ മതിലില്‍ ചുവപ്പും കറുപ്പും പെയിന്റ് കൊണ്ട് ഡയറി ഉടമ അടയാളമിട്ടു നല്‍കുകയായിരുന്നു. പുതിയ ജോലിക്കാരന്‍ ഇതാരോടും പറഞ്ഞതുമില്ല. ഇതാണ് പരിസരവാസികള്‍ക്ക് ആശങ്കയുണ്ടാക്കിയത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...