96ലെ ജാനു ഇനി മലയാളത്തിന്റെ നായിക

96 ഫെയിം ഗൗരി കിഷന്‍ മലയാളത്തിലൂടെ വീണ്ടും ബിഗ് സ്‌ക്രിനീല്‍ എത്തുന്നു. 96ലെ ജാനു മലയാളത്തിലെ നായിക ആയാണ് വീണ്ടും സ്‌ക്രീനില്‍ എത്തുന്നത്. സണ്ണി വെയ്‌നാണ് നായകന്‍. അനുഗ്രഹീതന്‍ ആന്റണി എന്നു പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് പ്രിന്‍സ് ജോയ് ആണ്.
തിരക്കഥയാണ് തന്നെ ഏറ്റവുമധികം ആകര്‍ഷിച്ചതെന്ന് ഗൗരി പറയുന്നു. ”ഇതില്‍ വികാരങ്ങളുണ്ട്, ഭാവനയുണ്ട്, എല്ലാറ്റിലുമുപരി പരീക്ഷണ കഥാപാത്രങ്ങള്‍ ചെയ്യുന്ന സണ്ണി വെയ്‌നോടൊപ്പം അഭിനയിക്കാനാകുന്നതിന്റെ സന്തോഷമുണ്ട്. നീലാകാശം, പച്ചക്കടല്‍, ചുവന്ന ഭൂമിയിലെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനം എനിക്കേറെ ഇഷ്ടമാണ്”, ഗൗരി ഒരു ദേശീയമാധ്യമത്തോട് പറഞ്ഞു.
യഥാര്‍ത്ഥ ജീവിതത്തോട് വളരെയധികം ബന്ധമുള്ള കഥയാണ് അനുഗ്രഹീതന്‍ ആന്റണിയുടേതെന്ന് സണ്ണി വെയ്ന്‍ പറയുന്നു. ”എല്ലാവരുടെ ജീവിതത്തിലും ഒരു ആന്റണിയുണ്ട്. ഈ കഥ എല്ലാവരേയും സ്പര്‍ശിക്കുമെന്ന് എനിക്കുറപ്പാണ്” സണ്ണി വെയ്ന്‍ പറയുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...