‘ബംഗാളീസിനെ കയറ്റിയാണ് സിനിമ വിജയിപ്പിച്ചതെന്ന് ആരോ പറഞ്ഞു കേട്ടല്ലോ ടോമിച്ചായ’ !! മാധ്യമങ്ങളെ ട്രോളി ദിലീപ്‌ (വീഡിയോ)…

രാമലീലയുടെ വിജയം ആഘോഷിച്ച് അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകര്‍. ദിലീപ്, നിര്‍മ്മാതാവ് ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടം തുടങ്ങിയ എല്ലാവരും ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. ആപത്ത് ഘട്ടത്തില്‍ കൂടെ നിന്ന എല്ലാവര്‍ക്കും ദിലീപ് നന്ദി പറഞ്ഞു. കൂടാതെ സിനിമ വിജയിച്ചത് ബംഗാളികളെ തിയേറ്ററില്‍ കയറ്റിയത് കൊണ്ടാണെന്നുള്ള ആരോപണങ്ങള്‍ക്കും തമാശ രൂപത്തില്‍ നടന്‍ മറുപടി നല്‍കി.

ബംഗാളും നേപ്പാളുമായി ടോമിച്ചായന് ഭയങ്കര ബന്ധമാണെന്ന് കേട്ടു.അത് ശരിയാണോ ടോമിച്ചായാ? ബംഗാളീസിനെ കയറ്റിയാണ് സിനിമ വിജയിപ്പിച്ചതെന്ന് ആരോ പറഞ്ഞു കേട്ടു എന്നായിരുന്നു ചോദ്യം.”നാട്ടുകാരില്ലെങ്കില്‍ പിന്നെ ഇവരെ കയറ്റിയല്ലേ പറ്റൂ” എന്നായിരുന്നു ടോമിച്ചന്റെ മറുപടി. കൂടാതെ പടം പെട്ടിയിലായ ദിവസങ്ങളില്‍ ഒരുപാട് വിഷമിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും നിര്‍മ്മാതാവ് പറഞ്ഞു.

ദിലീപ് ജയിലില്‍ ആയതുകൊണ്ട് സിനിമ പുറത്തിറക്കാന്‍ പറ്റാതായി. കാര്യങ്ങള്‍ അവതാളത്തിലായി. ദിലീപിനെ കാണാന്‍ ജയിലില്‍ പോയിരുന്നു. പടം റിലീസാകാത്തതിന്റെ വിഷമം ദിലീപിനും ഉണ്ടായിരുന്നു. ”സിനിമ നല്ലതാണ്, എനിക്ക് വിഷമം ഒന്നുമില്ല, സിനിമ ജനങ്ങള്‍ ഏറ്റെടുക്കുമെന്ന്” ദിലീപിനോട് പറഞ്ഞു. സിനിമ ഹിറ്റായതില്‍ സന്തോഷമുണ്ട്. ടോമിച്ചന്‍ പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...