ശ്രീദേവിയെ അവസാന പട്ടണിയിച്ചത് റാണി മുഖര്‍ജി,കാരണം ഇതാണ്

സൗന്ദര്യത്തിന്റെ റകണി ശ്രീദേവിക്ക് അന്ത്യയാത്രയിലും മുഖകാന്തി നഷ്ടമായിരുന്നില്ല. ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ശ്രീദേവിയെ അന്ത്യയാത്രയില്‍ അണിയെച്ചാരുക്കിയത് റാണി മുഖര്‍ജിയും സംഘവുമാണ്. മജന്തയും ഗോള്‍ഡും നിറമുള്ള കാഞ്ചീവരം സാരി ധരിപ്പിച്ചയായിരുന്നു ശ്രീദേവിയെ അവസാന യാത്രക്ക് ഒരുക്കിയത്. പ്രിയ നടിയുടെ മുഖം സുന്ദരമാക്കിയതിന് പിന്നില്‍ റാണി മുഖര്‍ജിയും സെലിബ്രിറ്റി മേക്കപ്പ്മാന്‍ രാജേഷ് പാട്ടീലുമാണ്.

ശ്രീദേവിക്കു ഇഷ്ടപ്പെട്ട മേക്കപ്പ്മാന്‍ രാജേഷിനു നിര്‍ദേശങ്ങള്‍ നല്‍കിയത് റാണി മുഖര്‍ജിയാണ്. ശ്രീദേവിയെ അവസാനയാത്രയ്ക്കു ഒരുക്കുന്നത് അഞ്ചു മിനിറ്റ് മാത്രമാണ് വേണ്ടി വന്നത്. എന്നും ശ്രീദേവി ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്ന സിന്ദൂരവും കടുംചുവപ്പിലുള്ള ലിപ്സ്റ്റിക്കുമാണ് അവസാന യാത്രയ്ക്കും ഉപയോഗിച്ചത്.ചലച്ചിത്ര താരങ്ങളുടെ വന്‍നിരയാണ് ശ്രീദേവിക്ക് ആദരാഞ്ജലികള്‍ അര്‍പ്പിക്കാന്‍ എത്തിയിരുന്നത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...