ചങ്കല്ല ചങ്കിടിപ്പാണ് ലാലേട്ടന്‍…ലാലേട്ടന് മഞ്ജുവിന്റെ ഉമ്മയും

ചങ്കല്ല ചങ്കിടിപ്പാണ് ലാലേട്ടന്‍ എന്ന് മഞ്ജുവാര്യര്‍. സാജിദ് യാഹിയ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന മോഹന്‍ലാല്‍ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറക്കുന്നതിനോട്‌നുബന്ധിച്ച ചടങ്ങില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മഞ്ജു. ലുലുമാളില്‍ വച്ചുനടന്ന ചടങ്ങില്‍വച്ചാണ് ടീസര്‍ പുറത്തിറക്കിയത്. ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന താരങ്ങളായ മഞ്ജു വാര്യരും ഇന്ദ്രജിത്തും ചടങ്ങില്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു.
ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മോഹന്‍ലാലിന്റെ ആരാധകര്‍ക്കുള്ള സമര്‍പ്പണമാണ് ചിത്രമെന്ന് മഞ്ജു വാര്യര്‍ പറഞ്ഞു. ടീസറില്‍ ലാലേട്ടന് നല്‍കുന്ന ഉമ്മ എല്ലാ മോഹന്‍ലാല്‍ ആരാധകര്‍ക്കുവേണ്ടിയും സമര്‍പ്പിക്കുന്നുവെന്നും മഞ്ജു കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.
1986ല്‍ തന്റെ അച്ഛന്‍ സുകുമാരന്‍ നിര്‍മിച്ച പടയണി എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് താന്‍ ആദ്യമായി വേഷമിടുന്നതെന്ന് ഇന്ദ്രജിത്ത് പറഞ്ഞു. മോഹന്‍ലാലിന്റെ ചെറുപ്പമായിരുന്നു ആ കഥാപാത്രം. ഇപ്പോള്‍ മോഹന്‍ലാലിന്റെ പ്രശസ്തമായ സേതുമാധവന്‍ എന്ന കഥാപാത്രത്തിന്റെ പേരില്‍ മോഹന്‍ലാല്‍ എന്ന സിനിമയിലെത്തുമ്പോള്‍ തനിക്ക് വളരെയേറെ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും താരം പറഞ്ഞു. ഇന്ദ്രജിത്തിന്റെ മകള്‍ പ്രാര്‍ത്ഥന സിനിമയുടെ ടൈറ്റില്‍ ഗാനം ആലപിച്ചിട്ടുണ്ട്.
ചടങ്ങിന് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചവര്‍ അങ്ങേയറ്റം രസകരമാണ് ടീസര്‍ എന്ന് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. എന്നാല്‍ ടീസര്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയവഴി ചൊവ്വാഴ്ച്ച മാത്രമേ പുറത്തുവിടൂ. സെന്‍സറിംഗുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചില കാര്യങ്ങള്‍ അവശേഷിക്കുന്നതിനാലാണത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ടൈഗറിനോടൊപ്പം ഹരീഷ് പെരടിയും നാസറും; ടൈഗർ നാഗശ്വര റാവുവിലെ പുതിയ കാരക്റ്റർ പോസ്റ്ററുകള്‍

മാസ് മഹാരാജ രവി തേജയുടെ പുതിയ ചിത്രം ടൈഗർ നാഗേശ്വര റാവുവിന്റെ പുതിയ കാരക്റ്റർ പോസ്റ്ററുകള്‍ പുറത്തിറങ്ങി. മലയാളി നടനായ ഹരീഷ് പെരടി അവതരിപ്പിക്കുന്ന യെലമണ്ടയുടെയും തെന്നിന്ത്യന്‍ താരം നാസര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഗജജാല...

ആരാധകരിലേക്ക് സർപ്രൈസ് അപ്ഡേറ്റ് : ലിയോ ട്രയ്ലർ ഒക്ടോബർ 5ന് പ്രേക്ഷകരിലേക്ക്

ദളപതി വിജയുടെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും ഹൈപ്പ് നേടിയ ചിത്രമാണ് ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ലിയോ. ലിയോ ദാസ് ആയി ദളപതി വിജയ് എത്തുന്ന ചിത്രത്തിൽ സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത് അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ ആണ്....

ഒരുവ‌ർഷംകൊണ്ട് വിറ്റത് ഒരുലക്ഷം ​ഗ്രാൻഡ് വിറ്റാര

മാരുതി സുസുക്കി ഗ്രാൻഡ് വിറ്റാര ഇന്ത്യൻ കാർ വിപണിയിൽ ഒരു വർഷം പൂർത്തിയാക്കി. ഒരു വർഷത്തിനുള്ളിൽ മിഡ്-എസ്‌.യു.വി സെഗ്‌മെന്റിൽ ഏറ്റവും വേഗത്തിൽ ഒരുലക്ഷം വില്പന എന്ന നാഴികക്കല്ല് സ്വന്തമാക്കി ഗ്രാൻഡ് വിറ്റാര തരംഗമാകുകയാണ്....