ലിംഗത്തിന്റെ ആകൃതിയിലുള്ള കേക്ക് കടിച്ച് മുറിച്ച് പിറന്നാള്‍ ആഘോഷിച്ച് നടി; വീഡിയോ വൈറല്‍

താരങ്ങളുടെ പിറന്നാള്‍ എന്നും വാര്‍ത്തകളില്‍ ഇടം നേടാറുണ്ട്.എന്നാല്‍ ബോളിവുഡ് താരം അമൃത അറോറയുടെ ജന്മദിന പാര്‍ട്ടിയില്‍നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങളാണ് ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ തരംഗമായി മാറിയിരിക്കുന്നത്. മലൈക അറോറ, കരീന കപൂര്‍, കരീഷ്മ കപൂര്‍, സെയ്ഫ് അലി ഖാന്‍ തുടങ്ങിയവരുടെ സാന്നിദ്ധ്യമാണ് അമൃതയുടെ ജന്മദിന പാര്‍ട്ടി ചിത്രങ്ങള്‍ വൈറലാക്കിയത്.അതോടൊപ്പം തന്നെ വൈറലായ ചിത്രമാണ് ജന്മദിനത്തിന് മുറിച്ച കേക്ക്. ലിംഗ ആകൃതിയിലുള്ള അഡല്‍ട്ട് തീംഡ് കേക്കാണ് അമൃതയ്ക്കായി സുഹൃത്തുക്കള്‍ ഒരുക്കിയിരുന്നത്.ഈ കേക്ക് കടിച്ച് മുറിക്കുന്നതിന്റെ ദൃശ്യങ്ങളും സുഹൃത്തുക്കള്‍ ചേര്‍ന്ന് ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഗോവയിലെ ആഢംബര റിസോര്‍ട്ടിലായിരുന്നു അമൃതയുടെ ജന്മദിന പാര്‍ട്ടി നടന്നത്. 40ാമത് പിറന്നാളാണ് ബെബോയും സംഘവും ഗോവയില്‍ പോയി ആഘോഷിച്ചത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പൃഥ്വിരാജ് – ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം കാപ്പയുടെ ട്രൈലെർ നാളെ വൈകിട്ട് 6 ന് പുറത്തിറങ്ങും

പൃഥ്വിരാജും, ആസിഫ് അലിയും ഷാജി കൈലാസും ഒന്നിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ കാപ്പയുടെ ട്രൈലെർ നാളെ വൈകുന്നേരം 6 മണിക്ക് പുറത്തിറങ്ങും.. ക്രിസ്തുമസ് റിലീസ് ആയി ഡിസംബർ 22നാണ് സരിഗമയും തീയറ്റർ...

ആദിശങ്കറിന് രണ്ടാം ജന്മം; ദുൽഖർ സൽമാൻ ഫാമിലിക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞ് ചെമ്പ് ഗ്രാമം

കോട്ടയം ജില്ലയിലെ ചെമ്പ് എന്ന ഗ്രാമത്തിന്റെ പേര് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ മലയാളികൾക്ക് ആദ്യം ഓർമ്മ വരുന്നത് മമ്മൂക്കയുടെ പേരാണ്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജന്മനാടായ ചെമ്പ് ഗ്രാമത്തിലെ ആദി ശങ്കർ എന്ന കുട്ടിയുടെ ഓപ്പറേഷൻ പൂർണമായും...

ബാലകൃഷ്ണയും അനില്‍ രവിപുടിയും ഒന്നിക്കുന്ന NBK108 എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പുജ നടന്നു

നന്ദമുരി ബാലകൃഷ്ണ കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തില്‍ ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രമായ NBK108 ന്റെ പൂജ ഹൈദരാബാദില്‍ നടന്നു. സംവിധായകന്‍ അനില്‍ രവിപുടി ഒരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂള്‍ ഹൈദരാബാദില്‍ ആകും പൂര്‍ത്തിയാക്കുക. ചിത്രത്തില്‍ ബാലകൃഷ്ണ...