പ്രേക്ഷകനെ കോരിത്തരിപ്പിക്കാന്‍ ചൂടന്‍ രംഗങ്ങളുമായി ഹേറ്റ് സ്റ്റോറി 4 ട്രെയ്‌ലര്‍ എത്തി

ഉര്‍വശി റൗടേല, കരണ്‍ വാഹി, വിവാന്‍ ബഹ്തേനാ, ഇഹാനാ ദില്ലോണ്‍ എന്നിവര്‍ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രങ്ങളായെത്തുന്ന ഹേറ്റ് സ്റ്റോറി 4ന്റെ ട്രെയ്ലര്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. മുമ്പിറങ്ങിയ ഹേറ്റ് സ്റ്റോറി 2, ഹേറ്റ് സ്റ്റോറി 3 എന്നിവയില്‍ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി മികച്ച രീതിയില്‍ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന കഥ ഹേറ്റ് സ്റ്റോറി 4ല്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാമെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നതാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയ്ലര്‍.

രണ്ട് സഹോദരങ്ങള്‍ ഒരേ പെണ്‍കുട്ടിയെ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനെ ചുറ്റിപറ്റിയാണ് സിനിമ. ഇതിനിടയിലേക്ക് കൊലപാതകത്തിന്റെ രൂപത്തില്‍ ഒരു ട്വിസ്റ്റ് കടന്നുവരുകയും ചെയ്യുന്നു. പുതിയൊരു പെണ്‍കുട്ടി കൂടെ എത്തുന്നതോടെ കാര്യങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ തകിടം മറിയുന്നു. ആളുകളെ പിടിച്ചിരുത്തുന്ന ചില ഡയലോഗുകളും ചിത്രത്തിലുണ്ടെന്ന സൂചനയാണ് ട്രെയ്ലര്‍ നല്‍കുന്നത്.

ട്രെയ്ലറില്‍ നിന്ന് മനസിലാക്കാന്‍ കഴിയുന്നത് ചിത്രത്തില്‍ ഉര്‍വശി ഒരു മോഡല്‍ അഥവാ നടിയായാണ് എത്തുക എന്നാണ്. കരണ്‍ സെലിബ്രിറ്റി ഫോട്ടോഗ്രാഫറായും വിവാന്‍ കരണ്‍ന്റെ സഹോദരനായും ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിക്കും. ഇരുവരുടെയും അച്ഛനായാണ് ഗുല്‍ഷാന്‍ ഗ്രോവറിന്റെ വേഷം.

ഉര്‍വശിയും കരണും വിവാനും തന്നെയാണ് ചിത്രത്തിലേക്ക് പ്രേക്ഷകരെ ആകര്‍ഷിക്കുന്ന പ്രധാന ഘടകങ്ങള്‍. ഇവര്‍ക്കിടയിലെ റൊമാന്‍സും ആക്ഷന്‍ രംഗങ്ങളും പ്രേക്ഷകരെ പിടിച്ചിരുത്തുമെന്നുറപ്പ്. പ്രണയവും പ്രതികാരവും നിറഞ്ഞതാണ് ചിത്രമെന്ന് ട്രെയ്ലര്‍ പറഞ്ഞുവയ്ക്കുന്നു.
മാര്‍ച്ച് 9ന് ചിത്രം തീയേറ്ററുകളില്‍ എത്തും.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...