സിംമ്മിങ് പൂളില്‍ വെള്ള ബിക്കിനിയില്‍ ഹോട്ട് ലുക്കില്‍ സഞ്ജയ് ദത്തിന്റെ മകള്‍ തൃശാല, ഫോട്ടോഷൂട്ട് സോഷ്യല്‍മീഡിയയില്‍ വൈറല്‍

ആരാധകര്‍ക്കും വിമര്‍ശകര്‍ക്കും എന്നും ഒരു സംസാരവിഷയമാകാറുണ്ട് താര പുത്രന്‍/പുത്രിമാരും. ഇവിടെ ഒരു അടിപൊളി ബിക്കിനി ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി സ്റ്റാറായിരിക്കുകയാണ് സഞ്ജയ് ദത്തിന്റെ മകള്‍ തൃശാല ദത്ത്. വെളുത്ത ബിക്കിനിയുടെ അതിനു മുകളില്‍ അതേ നിറത്തിലുള്ള ട്രാന്‍സ്പെരന്റ് വസ്ത്രവുമണിഞ്ഞ് തൃശാല നില്‍ക്കുന്ന ഫോട്ടോകളാണിപ്പോള്‍ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍വയറലായിരിക്കുന്നത്. തൃശാല തന്നെയാണ് ഈ ചിത്രങ്ങള്‍ തന്റെ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലൂടെ പങ്കുവെച്ചത്.

സാധാരണ രീതിയില്‍ താരങ്ങളുടെ മക്കള്‍ പൊതുജനത്തിന് മുന്നില്‍ നിന്ന് ഒഴിഞ്ഞ് മാറാനാണ് ശ്രമിക്കാറുള്ളത്. എന്നാല്‍ തൃശാല അതില്‍ നിന്ന് വിപരീതമായി ഏറ്റവും ഹോട്ട് ആന്‍ഡ് ബ്യൂട്ടിഫുള്‍ ആയി തന്നെയാണ് ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത്. സഞ്ജയ് ദത്തിന്റെ ആദ്യ ഭാര്യ റിച്ച ശര്‍മ്മയിലുള്ള മകളാണ് തൃശാല.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മഹാവീര്യർ സൺ നെക്സ്ട്ടിൽ ഒ.ടി.ടി സ്ട്രീമിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നു

തിയറ്ററുകളിൽ നിന്നും മികച്ച നിരൂപക പ്രശംസകൾ നേടിയ, പോളി ജൂനിയർ പിക്ചേഴ്സ്‌, ഇന്ത്യൻ മൂവി മേക്കേഴ്സ് എന്നീ ബാനറുകളിൽ യുവ താരം നിവിൻ പോളി, പി. എസ് ഷംനാസ് എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച എബ്രിഡ്...

“കാസർഗോൾഡ് ” മോഷൻ ഡിജിറ്റൽ പോസ്റ്റർ റിലീസ്

ആസിഫ് അലി, സണ്ണി വെയ്ൻ,ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ,വിനായകൻ, മാളവിക ശ്രീനാഥ്, ശ്രീരഞ്ജിനി നായർ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി മൃദുൽ നായർ കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന "കാസർഗോൾഡ് " എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മോഷൻ...

നടൻ ബാബുരാജ് വഞ്ചനാക്കേസിൽ അറസ്റ്റിൽ

തൊടുപുഴ: വഞ്ചനാക്കേസിൽ നടൻ ബാബുരാജ് അറസ്റ്റിൽ. ഹൈക്കോടതി നിർദേശപ്രകാരം അടിമാലി പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഹാജരാകുകയായിരുന്നു. റവന്യു നടപടി നേരിടുന്ന കല്ലാറിലെ റിസോർട്ട് പാട്ടത്തിനു നൽകി പണം തട്ടിയെടുത്തെന്ന പരാതിയിലാണ് നടപടി. കേസിൽ ഹൈക്കോടതി മുൻകൂർ...