നിങ്ങള്‍ എന്റെ നാട്ടിലേക്ക് വരൂ.. കന്യകമാരെ ഞാന്‍ തരാം… വീണ്ടും വിവാദ പരാമര്‍ശവുമായി ഫിലിപ്പീന്‍സ് പ്രസിഡന്റ്; പരാമര്‍ശം ഐ.എസിനെ കളിയാക്കി

മനില: സ്വര്‍ഗത്തില്‍ ഹൂറിമാരെ നല്‍കാമെന്ന ഐ.എസ് വാഗ്ദാനത്തെ പരിഹസിച്ച് ഫിലിപ്പീന്‍സ് പ്രസിഡന്റ് റോഡ്രിഗോ ഡ്യൂട്ടേര്‍ട്ട്. തന്റെ രാജ്യത്തുവരുന്ന ടൂറിസ്റ്റുകള്‍ക്കും ഇത്തരമൊരു ഓഫര്‍ നല്‍കാമെന്നായിരുന്നു ഡ്യൂട്ടേര്‍ട്ടിന്റെ പരിഹാസം. ന്യൂഡല്‍ഹിയില്‍ ഇന്ത്യ-ഫിലിപ്പീന്‍സ് ബിസിനസ് ഫോറത്തില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

‘നിങ്ങള്‍ രക്തസാക്ഷികളായാല്‍ സ്വര്‍ഗത്തില്‍ 42 കന്യകമാരാണ് നിങ്ങളെ കാത്തിരിക്കുകയെന്നതാണ് വാഗ്ദാനം. എന്റെ രാജ്യത്തേക്കുവരുന്നവര്‍ക്കും ഇത്തരമൊരു ഓഫര്‍ ഞാന്‍ നല്‍കാം’ എന്നാണ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത്.

താന്‍ പകുതി മുസ്ലീമാണെന്നു പറഞ്ഞ അദ്ദേഹം ഇത്തരം മേഖലയിലെ ചര്‍ച്ചകളുടെ പരമാധികാരം ഐസിസ് ഏറ്റെടുക്കേണ്ടെന്നും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ‘സ്വര്‍ഗത്തില്‍ പോയാല്‍ കന്യകമാരെ കിട്ടുമെന്നതാണ് വാഗ്ദാനങ്ങളിലൊന്ന്. കന്യകമാരെ ഞാന്‍ ഇവിടെ കിട്ടണം, സ്വര്‍ഗത്തില്‍പോകേണ്ട.’ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഇതാദ്യമായാല്ല ഡ്യുട്ടേര്‍ട്ട് ഇത്തരമൊരു പരാമര്‍ശം നടത്തുന്നത്. സ്ത്രീവിരുദ്ധമായ, ബലാത്സംഗത്തെ സാധാരണ സംഭവമാക്കുന്ന ഡ്യൂട്ടേര്‍ട്ടിന്റെ പരാമര്‍ശങ്ങള്‍ ഇതിനുമുമ്പും വിവാദമായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ജൂണില്‍ മിസ് യൂണിവേഴ്സിനെ ബലാത്സംഗം ചെയ്യാന്‍ ധൈര്യം കാണിക്കുന്നയാളെ അഭിനന്ദിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞിരുന്നു.

മൂന്ന് സ്ത്രീകളെ വരെ ബലാത്സംഗം ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്ന ചില പട്ടാളക്കാരുണ്ടെന്ന് മെയില്‍ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ക്വാർട്ടറിൽ ബ്രസീലിനെ ഒഴിവാക്കാൻ സ്‌പെയിൻ ബോധപൂർവം തോറ്റു; ആരോപണവുമായി ഹ്യൂഗോ സാഞ്ചസ്

മെക്സിക്കോസിറ്റി: ലോകകപ്പിന്റെ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ബ്രസീലിനെ നേരിടുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ ജപ്പാനെതിരായ മത്സരം സ്പെയിൻ ബോധപൂർവം തോറ്റുകൊടുത്തതാണെന്ന ആരോപണവുമായി മുൻ മെക്സിക്കോ താരം ഹ്യൂഗോ സാഞ്ചസ്. ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ബ്രസീലിനെതിരേ കളിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാനുള്ള ഏറ്റവും...

തായ് വിദ്യാർഥിനിയെ അധ്യാപകൻ ലൈംഗികമായി ഉപദ്രവിക്കാൻ ശ്രമിച്ചെന്ന് പരാതി; പ്രതിഷേധം

ഹൈദരാബാദ്: തായ്ലാൻഡിൽനിന്നുള്ള വിദ്യാർഥിനിയെ പാർട്ടിക്കിടെ ലൈംഗികമായി ഉപദ്രവിക്കാൻ ശ്രമിച്ചെന്ന പരാതിയിൽ സർവകലാശാലാ അധ്യാപകനെതിരേ കേസെടുത്തു. ഹൈദരാബാദ് കേന്ദ്ര സർവകലാശാലയിലെ 62-കാരനായ പ്രൊഫസർക്കെതിരെയാണ് കേസെടുത്തിട്ടുള്ളത്. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രിയാണ് കേസിന് ആസ്പദമായ സംഭവം നടന്നത്. സർവകലാശാലയിലെ വിദ്യാർഥികളുടെ...

ഇടുക്കി എയര്‍സ്ട്രിപ്പ്: നാല് വിമാനം അനുവദിച്ചു; ശബരിമല തീര്‍ഥാടന ടൂറിസവും പരിഗണനയില്‍?

ഇടുക്കി: കാത്തിരിപ്പിനൊടുവില്‍ വണ്ടിപ്പെരിയാര്‍ സത്രം എയര്‍സ്ട്രിപ്പില്‍ ആദ്യ വിമാനമിറങ്ങിയതോടെ ഇടുക്കിയുടെ ആകാശ സ്വപ്നങ്ങള്‍ക്ക് ചിറകുവിടരുകയാണ്. രണ്ടുപേര്‍ക്ക് സഞ്ചരിക്കാവുന്ന വൈറസ് എസ്.ഡബ്ല്യു. 80 എന്ന ചെറുവിമാനം വിജയകരമായി ലാന്‍ഡ് ചെയ്തതിന് പിന്നാലെ എയര്‍സ്ട്രിപ്പിലേക്ക് നാല്...