വിവാഹശേഷം സാമന്തയെ തേടിയെത്തുന്നത് നിരവധി ചിത്രങ്ങള്‍ യു ടേണില്‍ നയന്‍സിനെ വെട്ടി പകരം സാമന്ത

കന്നടയിലെ ഹിറ്റ് ചിത്രം യു- ടേണിന്റെ തമിഴ് റീമേക്കില്‍ സാമന്ത നായികയാകുന്നു. നയന്‍താരയായിരിക്കും ചിത്രത്തിലെ നായികയെന്ന് നേരത്തെ വാര്‍ത്തകളുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാല്‍ ചിത്രത്തില്‍ നായികയായി അഭിനയിക്കുന്നതായി സാമന്ത തന്നെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. തെലുങ്ക് റീമേക്കിലും സാമന്ത തന്നെയായിരിക്കും നായിക. പവന്‍ കുമാര്‍ തന്നെയാണ് റീമേക്കും സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.
കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം നാഗചൈതന്യയുമായി വിവാഹിതയായ സാമന്ത നിരവധി ചിത്രങ്ങളിലാണ് അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. വിശാല്‍ നായകനാകുന്ന ഇരുമ്പുതിറൈ ആണ് ആദ്യം റിലീസ് ചെയ്യാനുള്ള സിനിമ. ശിവകാര്‍ത്തികേയനെ നായകനാക്കി പൊന്റം ഒരുക്കുന്ന ചിത്രവും രാം ചരണുമൊന്നിച്ചുള്ള രംഗസ്ഥലവുമാണ് സാമന്ത അഭിനയിക്കുന്ന മറ്റ് ചിത്രങ്ങള്‍.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

യുവാവിനെ കൊന്ന് വീടിനുള്ളിൽ കുഴിച്ചിട്ടെന്ന് സംശയം; തറ പൊളിച്ച് പൊലീസ് പരിശോധന നടത്തും

കോട്ടയം∙ ആലപ്പുഴയിൽനിന്ന് കാണാതായ യുവാവിനെ കൊന്ന് വീടിനുള്ളിൽ കുഴിച്ചിട്ടെന്ന് സംശയം. ചങ്ങനാശേരി എ.സി.റോഡിൽ രണ്ടാം പാലത്തിനു സമീപത്തെ വീടിന്റെ തറ പൊളിച്ച് പൊലീസ് പരിശോധന നടത്തും. പൊലീസ് സംഘം സ്ഥലത്തെത്തി. വീടിന്റെ തറ...

ദ്വിഗിവിജയ് സിങ്ങിന്റെ പിന്മാറ്റം; ഖാര്‍ഗെ -തരൂര്‍ പോരാട്ടത്തിന് കളമൊരുങ്ങി,

ന്യൂഡല്‍ഹി: ദ്വിഗിവിജയ് സിങ്ങിന്റെ പിന്മാറ്റം. ഖാര്‍ഗെയുടെ രംഗപ്രവേശം. അവസാന നിമിഷത്തെ ട്വിസ്റ്റോടെ കോണ്‍ഗ്രസ് അധ്യക്ഷ സ്ഥാനത്തേക്ക് മല്ലികാര്‍ജ്ജുന ഖാര്‍ഗെയും ശശി തരൂരും തമ്മില്‍ നേരിട്ടുള്ള പോരാട്ടത്തിന് കളമൊരുങ്ങുന്നു. മനീഷ് തിവാരി മത്സരിക്കില്ലെന്ന് അറിയിച്ചതോടെ...

സര്‍ക്കാരിനെ തള്ളി കെസിബിസി; ഒക്ടോബര്‍ 2 ഞായറാഴ്ച വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്ക് അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു

കൊച്ചി: ഒക്ടോബര്‍ രണ്ട് ഞായറാഴ്ച പ്രവൃത്തിദിവസം ആക്കാനുള്ള സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനം തള്ളി കെ.സി.ബി.സി. ഞായറാഴ്ച കത്തോലിക്കാ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്ക് കെസിബിസി അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഞായറാഴ്ചയായതിനാല്‍ രൂപതകളില്‍ വിശ്വാസ പരിശീലനത്തിന്റെ ഭാഗമായുള്ള പരീക്ഷകള്‍ നടക്കുന്നതിനാലും...