സുരേഷ്‌ഗോപിയും ഗോഗുല്‍ സുരേഷും ഒന്നിക്കുന്നു

അച്ഛനും മകനും ഒന്നിക്കുന്നു. സുരേഷ് ഗോപി നായകനായെത്തിയ ലേലത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗത്തിലാണ് ഗോഗുല്‍ സുരേഷ് വേഷമിടുന്നത് എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളില്‍ ഒന്നാണ് ലേലത്തിലെ ആനക്കാട്ടില്‍ ചാക്കോച്ചി. ഈപ്പച്ചന്റെയും മകന്‍ ചാക്കോച്ചിയുടെയും കഥ പറഞ്ഞ ലേലം ഒരു ഗംഭീര ഹിറ്റായിരുന്നു. എം ജി സോമന്‍ അവതരിപ്പിച്ച ഈപ്പച്ചന്റെ കഥാപാത്രവും ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ലേലത്തിന് രണ്ടാം ഭാഗം ഒരുങ്ങുകയാണ്. രഞ്ജി പണിക്കര്‍ തിരക്കഥയൊരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പേര് ആനകാട്ടില്‍ ചാക്കോച്ചി എന്നാണ്.

പുതിയ വിവരം ചിത്രത്തില്‍ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രമായി ഗോകുല്‍ സുരേഷും എത്തുന്നു എന്നതാണ്. തന്റെ ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റില്‍ നിധിന്‍ രഞ്ജി പണിക്കരുമൊത്തുള്ള ചിത്രം ഗോകുല്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തതോടെയാണ് ലേലം രണ്ടാം ഭാഗത്തില്‍ അച്ഛനൊപ്പം മകനുമെത്തുന്നതിന്റെ സൂചനകള്‍ ലഭിച്ചത്. ആനക്കാട്ടില്‍ ചാക്കോച്ചി എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന രണ്ടാം ഭാഗം സമവിധാനം ചെയ്യുന്നത് രഞ്ജി പണിക്കരുടെ മകനായ നിധിന്‍ രഞ്ജി പണിക്കരാണ്. രഞ്ജി പണിക്കര്‍ എന്റര്‍ടെയ്‌ന്മെന്റ്‌സിന്റെ ബാനറില്‍ രഞ്ജി പണിക്കരും ജോസ്മാന്‍ സൈമണും ബ്രിജേഷ് മുഹമ്മദും ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്.
ആനക്കാട്ടില്‍ ചാക്കോച്ചിയുടെ മകനായി തന്നെയാകും ഗോകുല്‍ എത്തുകയെന്നും സ്ഥിരീകരിക്കാത്ത വാര്‍ത്തയുണ്ട്. ഏകലവ്യന്‍, മാഫിയ, കമ്മിഷണര്‍, ലേലം, പത്രം, ഭരത്ചന്ദ്രന്‍ ഐ.പി.എസ് തുടങ്ങി സുരേഷ് ഗോപിയെന്ന നടനെ മുന്‍നിരയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്ന ചിത്രങ്ങളൊക്കെയും രഞ്ജി പണിക്കരുടെ തൂലികയില്‍ പിറന്നവയാണ്. അതൊകൊണ്ട് തന്നെ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ തിരിച്ചുവരവ് ഗംഭീരമായിരിക്കുമെന്നാണ് ആരാധകരുടെ പ്രതീക്ഷ.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...