ഗപ്പി ഫിലിംസുമായി ടോവിനോ തോമസ് നിര്‍മാണ രംഗത്തേക്ക്, കൂട്ടിന് സംവിധായകന്‍ ജോണ്‍പോള്‍ ജോര്‍ജും

യുവനടന്‍മാരെല്ലാം നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ ആകുന്ന കാലമാണ് ഇന്ന്.നടന്‍ എന്ന നിലയില്‍ കരിയറില്‍ മികച്ച അവസരങ്ങളുമായി മുന്നോട്ടുപോകുന്ന ടോവിനോ തോമസ് സിനിമാ നിര്‍മാണ രംഗത്തേക്ക് കൂടി കടക്കുകയാണ്. തനിക്ക് ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടിത്തന്ന ഗപ്പിയുടെ സംവിധായകന്‍ ജോണ്‍പോള്‍ ജോര്‍ജിനൊപ്പമാണ് താരം പ്രൊഡക്ഷന്‍ സംരംഭം ആരംഭിക്കുന്നത്. തന്റെ ജന്മദിനത്തിലാണ് താരം ഇതു സംബന്ധിച്ച പദ്ധതികള്‍ വ്യക്തമാക്കിയത്. ഗപ്പി ഫിലിംസ് എന്നാണ് പ്രൊഡക്ഷന്‍ സംരംഭത്തിന്റെ പേര്. ചെറിയ, നല്ല ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് പിന്തുണ നല്‍കുമെന്നും ഇക്കാര്യത്തില്‍ പ്രേക്ഷകരുടെ പിന്തുണ കൂടി പ്രതീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ടോവിനോ പറയുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രാവ്” : ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ പ്രകാശനം നിർവഹിച്ച് മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി

കഥകളുടെ ഗന്ധർവ്വൻ .പി. പത്മരാജന്റെ ചെറുകഥയെ ആസ്പദമാക്കി നവാസ് അലി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രം "പ്രാവ് "ന്റെ ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി പ്രകാശനം നിർവഹിച്ചു. സെറ്റ് സിനിമയുടെ ബാനറിൽ...

മെസ്സി പെനല്‍റ്റി പാഴാക്കിയ മത്സരത്തില്‍ ഇരട്ട ഗോളുകള്‍ക്കു തകര്‍ത്ത് പ്രീക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഉറപ്പിച്ച് അര്‍ജന്റീന

ദോഹ: സൂപ്പര്‍ താരം ലയണല്‍ മെസ്സി പെനല്‍റ്റി പാഴാക്കിയ മത്സരത്തില്‍ പോളണ്ടിനെ ഇരട്ട ഗോളുകള്‍ക്കു തകര്‍ത്ത് പ്രീക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഉറപ്പിച്ച് അര്‍ജന്റീന. അലെക്‌സിസ് മാക് അലിസ്റ്റര്‍ (47–ാം മിനിറ്റ്), ജുലിയന്‍ അല്‍വാരെസ് (67')എന്നിവരാണ്...

11 വര്‍ഷം മുമ്പ് പങ്കാളിയേയും കുഞ്ഞിനേയും കടലില്‍ തള്ളിയിട്ട് കൊല; മാഹീന്‍കണ്ണിന്റെ ഭാര്യ റുക്കിയെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തു ; കേസില്‍ വഴിത്തിരിവായത് ദിവ്യയുടെ സഹോദരിയുടെ വരവ്

തിരുവനന്തപുരം: പങ്കാളിയേയും കുഞ്ഞിനേയും കടലില്‍ തള്ളിയിട്ട് കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിലെ മുഖ്യപ്രതി പൂവാര്‍ മണ്ണാന്‍വിളാകം മാഹീന്‍മന്‍സിലില്‍ മാഹീന്‍കണ്ണിന്റെ(43) ഭാര്യ റുക്കിയ(38)യേയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഇവരെ കാട്ടാക്കട കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കി റിമാന്‍ഡ് ചെയ്തു. മാഹീനെതിരേ കൊലപാതകവും റുക്കിയക്കെതിരേ...