സൂര്യയുടെ കാറിന്റെ അടുത്ത് കിടന്ന് അഭ്യാസം, പാതിരാത്രിയില്‍ നടുറോഡില്‍ ആരാധകരോട് പൊട്ടിത്തറിച്ച് താരം; വീഡിയോ വൈറല്‍

ഹെല്‍മെറ്റ് ധരിക്കാതെ നടുറോട്ടില്‍ ബൈക്കില്‍ പ്രകടനം നടത്തിയ യുവാക്കളോട് പൊട്ടിത്തെറിച്ച് തമിഴ് സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ സൂര്യ. പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷനു വേണ്ടി ആന്ധ്രയിലേക്കുള്ള യാത്രയിലാണ് സംഭവം. ഹെല്‍മറ്റ് ധരിക്കാതെ ബൈക്കില്‍ സാഹസിക പ്രകടനം നടത്തുകയായിരുന്നു യുവാക്കള്‍. അതില്‍ ഒരു ബൈക്ക് സൂര്യയുടെ കാറിന്റെ ടയറിന് അടുത്തേക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു. ഉടന്‍ കാറില്‍ നിന്നുമിറങ്ങിയ സൂര്യ യുവാക്കളോട് ദേഷ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു.

ഹെല്‍മറ്റു പോലും ധരിക്കാതെ റോഡില്‍ ബൈക്കില്‍ അഭ്യാസം കാണിച്ചതാണ് സൂര്യയെ പ്രകോപിപ്പിച്ചത്. കാറില്‍ നിന്നിറങ്ങിയ സൂര്യയെ കണ്ട് യുവാക്കള്‍ ആര്‍പ്പുവിളിക്കുകയും ജയ് വിളിക്കുകയും ചെയ്തു. പിറ്റേ ദിവസം മാധ്യമങ്ങളോടും ഇക്കാര്യം സൂര്യതന്നെ വിവരിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ചിരിപ്പിക്കാൻ വീണ്ടും സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് : “മദനോത്സവം” ടീസർ റിലീസായി

ഈ വിഷുവിന് കുടുംബപ്രേക്ഷകർക്ക് തിയേറ്ററിൽ ഒത്തൊരുമിച്ചു ചിരിക്കാനും ആസ്വദിക്കാനും സാധിക്കുന്ന ചിത്രമായിരിക്കുമെന്നുറപ്പ് നൽകി മദനോത്സവത്തിന്റെ ടീസർ റിലീസായി. സുധീഷ് ഗോപിനാഥ് സംവിധാനം ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധാനം. ഇന്ന് റിലീസായ വളരെ രസകരമായ ടീസറിൽ...

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഷൈനും അഹാനയുമൊരുമിക്കുന്ന “അടി” തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ വേഫേറർ ഫിലിംസ് നിർമ്മിച്ച്‌ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, അഹാന കൃഷ്ണാ, ധ്രുവൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന"അടി" ഏപ്രിൽ 14ന് വിഷു റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും.ചിത്രത്തിന്റെ രസകരമായ ഒരു ടീസറിലൂടെയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ...

യുവ പ്രതിഭകളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന്. … രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷം ഗംഭീരമാക്കി

തെലുഗു സൂപ്പർസ്റ്റാർ രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷ പരിപാടി യുവ താരങ്ങളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന് ഗംഭീര വിജയമാക്കി. രാം ചരണിന്റെ സാമീപ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ രാത്രിയിലെ ആഘോഷപരിപാടികൾ അതിഗംഭീരമായി...