പ്രകാശ് രാജ് പങ്കെടുത്ത സ്റ്റേജ് ഗോമൂത്രം തളിച്ച് ശുദ്ധികര്‍മം നടത്തി യുവമോര്‍ച്ച, ചില ബുദ്ധിജീവികള്‍ ഹിന്ദുക്കളുടെ ആരാധനാ സ്ഥലങ്ങള്‍ മലിനപ്പെടുത്തുന്നുവെന്ന് വിശദീകരണം

ബംഗളുരു: കര്‍ണാടകയില്‍ നടന്‍ പ്രകാശ് രാജ് പങ്കെടുത്ത പരിപാടിയുടെ സ്റ്റേജ് ഗോമൂത്രം തളിച്ച് ശുദ്ധികര്‍മം നടത്തി ബി.ജെ.പി യുവമോര്‍ച്ച പ്രവര്‍ത്തകര്‍. ഇടതുപക്ഷം സിര്‍സിയിലെ രാഘവേന്ദ്ര മഠത്തില്‍ സംഘടിപ്പിച്ച പരിപാടി അവസാനിച്ച ശേഷമായിരുന്നു സംഭവം.കേന്ദ്രമന്ത്രിയും ബി.ജെ.പി നേതാവുമായ അനന്ത്കുമാര്‍ ഹെഗ്ഡേയ്ക്കെതിരെ നടത്തിയ പരാമര്‍ശമാണ് യുവമോര്‍ച്ചയെ ചൊടിപ്പിച്ചത്. സംക്രാന്തി ദിനത്തില്‍ യുവമോര്‍ച്ച സിറ്റി യൂണിറ്റ് നേതാവ് വിശാല്‍ മറാത്തെയുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് ശുദ്ധികര്‍മം നടത്തിയത്.

സ്വയം പ്രഖ്യാപിത ബുദ്ധിജീവികളായ ചിലര്‍ ഹിന്ദുക്കളുടെ ആരാധനാ സ്ഥലങ്ങളില്‍ വന്ന് മലിനപ്പെടുത്തുകയാണെന്ന് വിശാല്‍ മറാത്തെ പറഞ്ഞു. സാമൂഹ്യവിരുദ്ധരായ ഇടതുപക്ഷ ബുദ്ധിജീവികള്‍ക്ക് സമൂഹം മാപ്പുനല്‍കില്ലെന്നും മറാത്തെ പറഞ്ഞു.ശുദ്ധികര്‍മത്തെക്കുറിച്ച് മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ അറിഞ്ഞ പ്രകാശ് രാജ് താന്‍ പോകുന്ന ഇടങ്ങളിലെല്ലാം ഗോമൂത്രവുമായി വന്ന് ഇവര്‍ വൃത്തിയാക്കുമോ എന്നാണ് പ്രതികരിച്ചത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...