തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഭാര്യയ്ക്ക് വോട്ട് ചെയ്തില്ല, പെണ്‍കുട്ടിയെ കൂട്ടബലാത്സംഗം ചെയ്തു

റാഞ്ചി: പ്രാദേശിക തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഭാര്യ പാരജയപ്പെട്ടതിനെ തുടര്‍ന്ന് ഭര്‍ത്താവ് പതിമൂന്നുകാരിയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് കൊലപ്പെടുത്തി. പകൂര്‍ ജില്ലയിലാണ് സംഭവം.പ്രതിയായ പ്രേംലാല്‍ ഹന്‍സ്ഡേയുടെ ഭാര്യ പഞ്ചായത്ത് തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിച്ചിരുന്നു. എന്നാല്‍, പെണ്‍കുട്ടിയുടെ വീട്ടുകാര്‍ വോട്ട് ചെയ്തിരുന്നില്ല. പെണ്‍കുട്ടിയുടെ വീട്ടുകാര്‍ വോട്ട് ചെയ്യാത്തതിനാലാണ് തങ്ങള്‍ പരാജയപ്പെട്ടതെന്ന് പ്രേംലാല്‍ ആരോപിച്ചിരുന്നു. ഇതിനു പ്രതികാരമായിട്ടാണ് പെണ്‍കുട്ടിയെ പ്രേംലാല്‍ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയത്.

ജനുവരി എട്ടിനാണ് പെണ്‍കുട്ടിയെ കാണാതാവുന്നത്. ഇതോടെ പൊലിസില്‍ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പരാതി നല്‍കി. ഇതിനു പിറ്റേന്ന് തന്നെ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ മൃതദേഹം അടുത്തുള്ള കാടിനു സമീപത്ത് നിന്ന് കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. സംഭവത്തോടനുബന്ധിച്ച് പ്രേംലാലിനെ കൂടാതെ സഹോദരങ്ങളായ സാമുവേല്‍ ഹന്‍സ്ഡേ, കാത്തി ഹന്‍സ്ഡേ, ശിശു ഹന്‍സ്ഡേ എന്നിവരെ പൊലിസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. പ്രതികള്‍ കുറ്റം ചെയ്തതായി സമ്മതിച്ചുവെന്ന് പൊലിസ് അറിയിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രാവ്” : ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ പ്രകാശനം നിർവഹിച്ച് മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി

കഥകളുടെ ഗന്ധർവ്വൻ .പി. പത്മരാജന്റെ ചെറുകഥയെ ആസ്പദമാക്കി നവാസ് അലി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രം "പ്രാവ് "ന്റെ ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി പ്രകാശനം നിർവഹിച്ചു. സെറ്റ് സിനിമയുടെ ബാനറിൽ...

മെസ്സി പെനല്‍റ്റി പാഴാക്കിയ മത്സരത്തില്‍ ഇരട്ട ഗോളുകള്‍ക്കു തകര്‍ത്ത് പ്രീക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഉറപ്പിച്ച് അര്‍ജന്റീന

ദോഹ: സൂപ്പര്‍ താരം ലയണല്‍ മെസ്സി പെനല്‍റ്റി പാഴാക്കിയ മത്സരത്തില്‍ പോളണ്ടിനെ ഇരട്ട ഗോളുകള്‍ക്കു തകര്‍ത്ത് പ്രീക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഉറപ്പിച്ച് അര്‍ജന്റീന. അലെക്‌സിസ് മാക് അലിസ്റ്റര്‍ (47–ാം മിനിറ്റ്), ജുലിയന്‍ അല്‍വാരെസ് (67')എന്നിവരാണ്...

11 വര്‍ഷം മുമ്പ് പങ്കാളിയേയും കുഞ്ഞിനേയും കടലില്‍ തള്ളിയിട്ട് കൊല; മാഹീന്‍കണ്ണിന്റെ ഭാര്യ റുക്കിയെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തു ; കേസില്‍ വഴിത്തിരിവായത് ദിവ്യയുടെ സഹോദരിയുടെ വരവ്

തിരുവനന്തപുരം: പങ്കാളിയേയും കുഞ്ഞിനേയും കടലില്‍ തള്ളിയിട്ട് കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിലെ മുഖ്യപ്രതി പൂവാര്‍ മണ്ണാന്‍വിളാകം മാഹീന്‍മന്‍സിലില്‍ മാഹീന്‍കണ്ണിന്റെ(43) ഭാര്യ റുക്കിയ(38)യേയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഇവരെ കാട്ടാക്കട കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കി റിമാന്‍ഡ് ചെയ്തു. മാഹീനെതിരേ കൊലപാതകവും റുക്കിയക്കെതിരേ...