ആന്റി ഇതാ വീണ്ടും മണ്ടത്തരവുമായി എത്തിയിരിക്കുന്നു… ‘ശ്രീനഗറില്‍ നിന്ന് ലെഹിലേക്ക് പതിനഞ്ച് മിനിട്ട്’ സ്മൃതി ഇറാനിയ്ക്ക് പൊങ്കാലയിട്ട് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ

ന്യൂഡല്‍ഹി: കേന്ദ്രമന്ത്രി സ്മൃതി ഇറാനിയ്ക്ക് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വീണ്ടും പൊങ്കാല. ശ്രീനഗറില്‍ നിന്നും ലെഹിലേക്ക് ഇനി പതിനഞ്ച് മിനുട്ട് മാത്രമെടുത്താല്‍ മതിയെന്ന പുതിയ കണ്ടുപിടിത്തമാണ് ഇത്തവണ സ്മൃതിയെ കുഴപ്പിച്ചത്.

സൊജില്ല പാസ് ടണലിന് മന്ത്രിസഭ അംഗീകാരം നല്‍കിയെന്ന വിവരം ട്വിറ്ററിലൂടെ പങ്കുവെക്കവേയായിരുന്നു സ്മൃതി ഇറാനിക്ക് അബദ്ധം പിണഞ്ഞത്. പദ്ധതിക്ക് മന്ത്രിസഭയുടെ അംഗീകാരം ലഭിച്ചെന്നും ഇനി ശ്രീനഗറില്‍ നിന്നും 15 മിനുട്ട് കൊണ്ട് ലഹില്‍ എത്തിച്ചേരാമെന്നായിരുന്നു സ്മൃതി ഇറാനിയുടെ ട്വീറ്റ്. ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ വാര്‍ത്ത ഷെയര്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടായിരുന്നു മന്ത്രി ട്വീറ്റ് ഇട്ടത്.

എന്നാല്‍ ട്വീറ്റ് വന്ന് ഏതാനും നിമിഷങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ തന്നെ സ്മൃതി ഇറാനിയെ ട്രോളി ട്വീറ്റുകള്‍ എത്തിത്തുടങ്ങി.

‘മാഡം, ശ്രീനഗറില്‍ നിന്നും ലെഹിലേക്ക് 15 മിനുട്ട് എന്നല്ല. ടണലിലൂടെ 15 മിനുട്ട് യാത്ര എന്നാണ്. ഉത്തരവാദിത്തമുള്ള സ്ഥാനത്തിരിക്കുന്ന നിങ്ങളെപ്പോലുള്ളവര്‍ വാര്‍ത്തഷെയര്‍ ചെയ്ത് ട്വീറ്റ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ മിനിമം ഒരു തവണ വായിച്ചെങ്കിലും നോക്കണമെന്നായിരുന്നു ഒരാളുടെ പ്രതികരണം. ‘

‘ടണല്‍ ക്രോസ് ചെയ്യാനുള്ള ദൂരമാണ് 15 മിനുട്ട്. അല്ലാതെ ശ്രീനഗറില്‍ നിന്നും ലെഹിലേക്കുള്ള ദൂരമല്ല. ശ്രീനഗറില്‍ നിന്നും ലെഹിലെത്താന്‍ 20 മണിക്കൂറെങ്കിലും എടുക്കും. ഇതുപോലും താങ്കള്‍ക്ക് അറിയില്ലേ.’ എന്നായിരുന്നു മറ്റൊരാളുടെ ട്വീറ്റ്.

‘ആന്റി ഇതാ വീണ്ടും മണ്ടത്തരവുമായി എത്തിയിരിക്കുന്നു. എന്തിനാണ് താങ്കള്‍ക്ക് ഇത്രയും തിടുക്കം. ആദ്യം ആര്‍ട്ടിക്കിള്‍ മുഴുവനായി വായിക്കൂ.. എന്നിട്ട് ട്വീറ്റ് ചെയ്യൂ. നിങ്ങള്‍ക്ക് ഐ.ക്യു കുറവാണെന്ന് ഞങ്ങള്‍ക്ക് നേരത്തേ അറിയാം. എങ്കിലും വിമാനത്തില്‍ പറന്നാല്‍ പോലും 20 മണിക്കൂര്‍ യാത്ര വെറും പതിനഞ്ച് മിനുട്ട് കൊണ്ട് എത്തിച്ചേരാനാവില്ലെങ്കിലും താങ്കള്‍ മനസിലാക്കേണ്ടിയിരുന്നു. ‘- ഇതായിരുന്നു മറ്റൊരു പ്രതികരണം.

അതേസമയം സംഗതി വിവാദമായതോടെ ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ പ്രസ്തുത വാര്‍ത്ത പിന്‍വലിക്കുകയും വാര്‍ത്തയിലെ തലക്കെട്ടില്‍ തെറ്റുപറ്റിയെന്ന് വിശദീകരിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

എന്നാല്‍ സൊജില്ലപാസ് ടണലിന് മന്ത്രിസഭ അംഗീകാരം നല്‍കിയ പാനലിലെ അംഗമായിട്ട് കൂടി ശ്രീനഗറില്‍ നിന്നും ലെഹിലെത്താന്‍ 15 മിനുട്ടല്ല എടുക്കുക എന്ന് സ്മൃതി ഇറാനിക്ക് അറിയില്ലേ എന്ന ചോദ്യമാണ് ട്വിറ്ററില്‍ ചിലര്‍ ഉയര്‍ത്തുന്നത്. എന്തിന് വേണ്ടിയാണ് ജനങ്ങളെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാനായി ഇത്തരം ട്വീറ്റുമായി ഇവര്‍ രംഗത്തെത്തുന്നതെന്നും ചിലര്‍ ചോദിക്കുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...