ഉഗ്രം” ടീസർ നാഗ ചൈതന്യ പുറത്തിറക്കി

നാന്ദി എന്ന ചിത്രത്തിൻറെ വലിയ വിജയത്തിന് ശേഷം
അല്ലരി നരേഷ് വിജയ് കനകമേടല കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ബിഗ് ബഡ്ജറ്റ് ചിത്രമാണ് ഉഗ്രം.
വേനൽ അവധിക്ക് റിലീസ് ചെയ്യാനൊരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിൻറെ ടീസർ അണിയറപ്രവർത്തകർ പുറത്തിറക്കി. സൂപ്പർ താരം നായകൻ നാഗ ചൈതന്യയാണ് വീഡിയോ ലോഞ്ച് ചെയ്തത്.

പോലീസ് ഓഫീസറാണ് അല്ലരി നരേഷ് ചിത്രത്തിൽ എത്തുന്നത്. മിർണയാണ് ചിത്രത്തിൽ നായിക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.
തൂം വെങ്കട്ട് ഒരുക്കുന്ന കഥക്ക് അബ്ബൂരി രവിയാണ് സംഭാഷണങ്ങൾ എഴുതുന്നത്. ഷൈൻ സ്‌ക്രീൻസിന്റെ സാഹു ഗരപതിയും ഹരീഷ് പെഡിയും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ഈ പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈൻ ഗംഭീരമാണ്. ആക്ഷൻ ഇൻറർടൈനറായി ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രത്തിൻറെ ഛായാഗ്രഹണം സിധ് ആണ് , അതിഗംഭീരമായ പശ്ചാത്തല സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത് ശ്രീചരൺ പകലയാണ്. ഛോട്ടാ കെ പ്രസാദാണ് ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റർ, ബ്രഹ്മ കദലി പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനർ ആണ്.


അഭിനേതാക്കൾ: അല്ലരി നരേഷ്, മിർണ
രചന, സംവിധായകൻ: വിജയ് കനകമേടല
നിർമ്മാതാക്കൾ: സാഹു ഗരപതി, ഹരീഷ് പെഡി
ബാനർ: ഷൈൻ സ്‌ക്രീൻസ്
കഥ: തൂം വെങ്കട്ട്
സംഭാഷണം: അബ്ബൂരി രവി
DOP: സിഡ്
സംഗീതം: ശ്രീചരൺ പകല
എഡിറ്റർ: ഛോട്ടാ കെ പ്രസാദ്
പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനർ: ബ്രഹ്മ കദളി

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

റദ്ദാക്കിയ 465 മെഗാവാട്ട് വൈദ്യുതി കരാര്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ മന്ത്രിസഭാ തീരുമാനം

തിരുവനന്തപുരം: എല്‍ഡിഎഫ് സര്‍ക്കാര്‍ റദ്ദാക്കിയ 465 മെഗാവാട്ട് വൈദ്യുതി കരാര്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ മന്ത്രിസഭാ യോഗം തീരുമാനം. മൂന്ന് കമ്പനികളുമായി ഉണ്ടായിരുന്ന കരാര്‍ മെയ് മാസത്തിലാണ് സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനത്തിന്റെ ഭാഗമായി റഗുലേറ്ററി കമ്മിഷന്‍ റദ്ദാക്കിയത്. 2015-ല്‍...

ടോവിനോ തോമസിൻ്റെ ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രം ‘നടികര്‍ തിലക’ത്തിന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂളിന് ഹൈദരാബാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു

മിന്നല്‍ മുരളി, തല്ലുമാല, അജയൻ്റെ രണ്ടാം മോഷണം തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ടൊവിനോ തോമസ് നായകനാകുന്ന ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രമായ നടികര്‍ തിലകത്തിൻ്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ ഷൂട്ടിംഗിന് ഹൈദരാബാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു. ഡ്രൈവിംഗ്...

തലൈവര്‍ 170-ല്‍ രജനികാന്തിനു പുറമെ അമിതാഭ് ബച്ചന്‍, ഫഹദ് ഫാസില്‍, റാണ, മഞ്ജുവാര്യര്‍ തുടങ്ങി വന്‍ താരനിര

ജയ് ഭീം എന്ന സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം ടി.ജെ. ജ്ഞാനവേല്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തില്‍ അണിനിരക്കുന്നത് വമ്പന്‍ താരങ്ങള്‍. രജനികാന്ത് നായകനാവുന്ന ചിത്രത്തിന് തലൈവര്‍ 170 എന്നാണ് താത്ക്കാലികമായി...