കാൽതുട മുതൽ കീറലുള്ള സുതാര്യമായ ഗൗണിൽ സാറാ അലി ഖാൻ; ആരാധകരെ ത്രസിപ്പിച്ച ഗൗണിൻ്റെ വില ഒന്നര ലക്ഷം രൂപ 

ബോളിവുഡ് താരം സാറാ അലി ഖാനാണ് ഇപ്പോൾ ഫാഷൻ ലോകത്തെ ചർച്ചാ വിഷയം. കറുപ്പും വെളുപ്പും നിറങ്ങൾ ഇടലകലർന്ന ഷീർ ഗൗൺ അണിഞ്ഞാണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയെ ഇളക്കിമറിച്ചത്. ഒന്നര ലക്ഷം രൂപയാണ് ഈ ഗൗണിന്റെ വില.

കാൽതുട മുതൽ കീറലുള്ള സുതാര്യമായ ഈ ഗൗൺ സാറയ്ക്ക് കൂടുതൽ ഹോട്ട് ലുക്ക് നൽകി. അരക്കെട്ട് വരെ നീണ്ടുകിടക്കുന്ന നെറ്റ് പോലെയുള്ള തുണിയാണ് ഈ ഗൗണിന്റെ ഹൈലൈറ്റ്. സാറ ധരിച്ചതിൽ ഏറ്റവും ഭംഗിയുള്ള ഔട്ട്ഫിറ്റ് എന്നാണ് ഫാഷനിസ്റ്റുകൾ ഇതിനെ വിലയിരുത്തുന്നത്.

നടി സായി പല്ലവിക്കെതിരെ കേസ്

ഗൗണിനൊപ്പം ആഭരണങ്ങളൊന്നും താരം ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല. മിനിമൽ മേക്കപ്പ് ആണ് ചെയ്തത്. മുടി അലസമായി അഴിച്ചിട്ട ഹെയർസ്റ്റൈലാണ് തിരഞ്ഞെടുത്തത്. ഒപ്പം കറുപ്പ് ഹൈ ഹീൽസ് ചെരുപ്പും ധരിച്ചു. ഇതെല്ലാം ഗൗണിന്റെ ലുക്ക് കൂട്ടി. ലണ്ടൻ ആസ്ഥാനമായുള്ള ഫാഷൻ ഡിസൈനർ ഡേവിഡ് കോമയുടെ കളക്ഷനിൽ നിന്നുള്ളതാണ് ഈ ഗൗൺ.

മുംബൈയിൽ ഒരു സ്വകാര്യ ചടങ്ങിനെത്തിയപ്പോഴായിരുന്നു സാറ ഈ ഗൗൺ ധരിച്ചത്. അതിനുശേഷം ഫോട്ടോഷൂട്ടും നടത്തി. ഇതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ താരം ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

https://www.instagram.com/p/Ce3yd4mvQD_/?igshid=YmMyMTA2M2Y=

https://www.instagram.com/reel/Ce4MgpJF8eC/?igshid=YmMyMTA2M2Y=

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

13 വയസുകാരി പ്രസവിച്ച സംഭവം; 16 വയസ്സുകാരനായ സഹോദരന്‍ അറസ്റ്റില്‍

പാലക്കാട് മണ്ണാര്‍ക്കാട് 13 വയസുകാരി പ്രസവിച്ച സംഭവത്തില്‍ സഹോദരന്‍ അറസ്റ്റില്‍. 16 വയസുള്ള സഹോദരനാണ് 13 കാരിയെ പീഡിപ്പിച്ചത്. പ്രതിയെ ജുവനൈല്‍ ഹോമില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പെണ്‍കുട്ടി കുഞ്ഞിന് ജന്മം നല്‍കിയത്. സിനിമാ...

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...