സിക്സ് പാക്ക് ഉള്ളവരെ പ്രണയിക്കാനും ഡേറ്റിങ്ങിനുമൊക്കെ കൊള്ളാം..!!! പക്ഷേ ജീവിത പങ്കാളിയാക്കാൻ താൽപര്യമില്ലെന്ന് സ്ത്രീകൾ; പഠന റിപ്പോർട്ട്

ജിമ്മന്മാരേക്കാൾ അൽപം ഭാരം കൂടിയതും പരന്ന ശരീര പ്രകൃതിയുമുള്ള (ഡാഡ് ബോഡ്) പുരുഷന്മാരെയാണ് ജീവിത പങ്കാളിയാക്കാന്‍ സ്ത്രീകൾ താൽപര്യപ്പെടുന്നതെന്ന് പഠനം. യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഓഫ് സൗത്ത് മിസിസിപ്പി ആണ് 800 സ്ത്രീകളെ ഉൾപ്പെടുത്തി പഠനം നത്തിയത്. സിക്സ് പാക് ശരീരമുള്ളവർ ആകർഷണമുള്ളവരാണെന്ന് സമ്മതിക്കുന്നണ്ടെങ്കിലും മികച്ച ഭർത്താവും അച്ഛനുമാകാന്‍ അത്ര പോരെന്നാണ് സ്ത്രീകളുടെ അഭിപ്രായം.

ഡാഡ് ബോഡ് ശരീരമുള്ളവർ കുട്ടികളുമായി നന്നായി ഇടപെടുകയും അവർക്കായി കൂടുതല്‍ സമയം മാറ്റിവയ്ക്കുകയും ചെയ്യും. എന്നാൽ ശരീരത്തിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ നൽകുന്നവർക്ക് കുട്ടികൾ പലപ്പോഴും ശല്യമായി തോന്നുമെന്നും അനാവശ്യമായി കാർക്കശ്യത്തോടെ പെരുമാറുമെന്നുമാണ് സ്ത്രീകളുടെ അഭിപ്രായം.

പ്രണയിക്കാനും ഡേറ്റിങ്ങിനുമൊക്കെ ജിം ബോഡിയുള്ളവരെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ സ്ത്രീകള്‍ക്ക് മടിയില്ല. എന്നാൽ ബന്ധം ശക്തമാക്കാനോ, ഇവരെ വിവാഹം കഴിക്കാനോ താൽപര്യപ്പെടുന്നില്ലെന്നാണ് പഠനത്തിലെ കണ്ടെത്തൽ.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 38 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന്(28) 38 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 137 പേര്‍ രോഗമുക്തരായി ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരില്‍ 7 പേര്‍ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്നും വന്നവരും, 31 പേര്‍ സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗം ബാധിച്ചവരുമാണ്. • മറ്റ്...

കോഴിക്കോട് ‍ജില്ലയില് ഇന്ന് 918 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

രോഗമുക്തി 645 ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 918 പോസിറ്റീവ് കേസുകള്‍ കൂടി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തതായി ജില്ലാ മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ അറിയിച്ചു. വിദേശത്ത് നിന്ന് എത്തിയ 6 പേർക്കും ഇതര സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്ന് എത്തിയവരില്‍ 5...

കോഴിക്കോട് സ്ഥിതി അതീവഗുരുതരം; ഇന്ന് രോഗം ബാധിച്ചത് 918 പേർക്ക്; എറണാകുളം രണ്ടാമത്.

കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 4538 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. കോഴിക്കോട് 918, എറണാകുളം 537, തിരുവനന്തപുരം 486, മലപ്പുറം 405, തൃശൂര്‍ 383, പാലക്കാട് 378, കൊല്ലം 341, കണ്ണൂര്‍ 310, ആലപ്പുഴ 249,...