ഗള്‍ഫില്‍ കോവിഡ് ബാധിച്ച് നാല് മലയാളികള്‍കൂടി മരിച്ചു

ദുബായ്: ഗള്‍ഫില്‍ കോവിഡ് ബാധിച്ച് നാല് മലയാളികള്‍കൂടി മരിച്ചു. തൃശൂര്‍ ഇരിഞ്ഞാലക്കുട സ്വദേശി ജോയ്(61), കൊറ്റനെല്ലൂര്‍ സ്വദേശി ജോണ്‍ (67), വയനാട് സ്വദേശി അഷ്റഫ് (48), കൊല്ലം സ്വദേശി സൈനുദ്ദീന്‍ (65) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്.

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട സ്വദേശി ജോയ് മസ്‌ക്കറ്റിലാണ് മരിച്ചത്. വയനാട് മേപ്പാടി മുക്കില്‍ പീടിക വട്ടപ്പറമ്പില്‍ അഷ്റഫ് റിയാദില്‍ മരിച്ചു. കൊല്ലം കരുനാഗപ്പള്ളി ആദിനാട് വെളിയത്ത് സൈനുദ്ദീന്‍ സൗദിയിലെ ഖമീസ് മുഷൈത്തിലാണ് മരിച്ചത്. കൊറ്റനെല്ലൂര്‍ സ്വദേശി ജോണ്‍ ആണ് മരിച്ച മറ്റൊരു മലയാളി.

ഇതോടെ ഗള്‍ഫില്‍ കൊവിഡ് ബാധിച്ചു മരിച്ച മലയാളികളുടെ എണ്ണം 335 ആയി.

FOLLOW US: pathram online

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മാറഡോണ അന്തരിച്ചു

ബ്യൂണസ് ഐറിസ്: ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡീഗോ അർമാൻഡോ മാറഡോണ (60) അന്തരിച്ചു. ഈ മാസം തലച്ചോറിൽ രക്തം കട്ടപിടിച്ചതിനെ തുടർന്ന് അടിയന്തിര ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്കു വിധേയനാക്കിയ അദ്ദേഹത്തിന് പിൻവാങ്ങൽ ലക്ഷണങ്ങളും (വിത്ത്ഡ്രോവൽ സിംപ്റ്റംസ്) ഉണ്ടായിരുന്നു....

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 5254 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 5254 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. മലപ്പുറം 796, കോഴിക്കോട് 612, തൃശൂര്‍ 543, എറണാകുളം 494, പാലക്കാട് 468, ആലപ്പുഴ 433, തിരുവനന്തപുരം 383, കോട്ടയം 355, കൊല്ലം 314,...

തൊഴില്‍ സമയം 12 മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താന്‍ കേന്ദ്ര നീക്കം; കരട് വിജ്ഞാപനം പുറത്ത്

ന്യൂഡല്‍ഹി: ജോലി സമയം പന്ത്രണ്ട് മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താനൊരുങ്ങി കേന്ദ്ര തൊഴില്‍ മന്ത്രാലയം. ഒമ്പത് മണിക്കൂര്‍ ജോലി എന്ന വ്യവസ്ഥയെ 12 മണിക്കൂറാക്കി ഉയര്‍ത്താനുള്ള പുതിയ നിയമവം അഭിപ്രായ രൂപീകരണത്തിന് വിട്ടിരിക്കുകയാണ് കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍. തൊഴില്‍...