നദിയെ ആക്രമിച്ച കേസ്; ലാബ് റിപ്പോര്‍ട്ട് തിരിച്ചയക്കണമെന്ന് ദിലീപ്

നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ ഫോറന്‍സിക് സയന്‍സ് ലാബിന്റെ റിപ്പോര്‍ട്ട് തിരിച്ചയയ്ക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് എട്ടാം പ്രതി നടന്‍ ദിലീപിന്റെ ഹര്‍ജി. ആക്രമണദൃശ്യങ്ങള്‍ പരിശോധിച്ചശേഷം തനിക്കുവേണ്ടി വിദഗ്ധര്‍ ഉന്നയിച്ച ചോദ്യങ്ങള്‍ക്കു റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ കൃത്യമായ മറുപടിയില്ലെന്നും തന്റെ എല്ലാ ചോദ്യങ്ങള്‍ക്കും മറുപടി ലഭിക്കണമെന്നും ഹര്‍ജിയിലുണ്ട്.

കോടതി ഇതിന്മേല്‍ ഇന്നു വാദം കേള്‍ക്കും. ദൃശ്യങ്ങളില്‍ കൃത്രിമം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന ആരോപണത്തില്‍ ഉറച്ചുനില്‍ക്കുകയാണു ദിലീപ്. ഇതിനെ സാധൂകരിക്കാനുള്ള നീക്കത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഇന്നലെ ദിലീപിന്റെ അഭിഭാഷകന്‍ ഹര്‍ജി സമര്‍പ്പിച്ചത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ദേശീയഗാനാലാപനവും പരേഡ് പരിശോധനയും ഇല്ല. സംസ്ഥാനത്ത് സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷം 10 മിനിറ്റ് മാത്രം

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ് ഭീതിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ സംസ്ഥാനത്ത് സ്വാതന്ത്ര്യദിനാഘോഷം പത്ത് മിനിറ്റാക്കി വെട്ടിച്ചുരുക്കാന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനം.ജില്ലാ കേന്ദ്രങ്ങളിലും ആഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് നിയന്ത്രണമുണ്ട്. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പരേഡ് പരിശോധനയും ദേശീയഗാനാലാപനവും ഒഴിവാക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതേസമയം നിരീക്ഷണത്തിലായ സാഹചര്യത്തില്‍ നാളെ നടക്കാനിരിക്കുന്ന...

യുവാവിനെ കൊന്ന് കഷണങ്ങളാക്കി; ഭാര്യയും സഹോദരിമാരും സുഹൃത്തുക്കളും പിടിയില്‍

യുവാവിനെ ഭാര്യയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ കൊന്ന് കനാലില്‍ തള്ളി. ജോധ്പൂരിലാണ് സംഭവം. ഭാര്യയും അവരുടെ സഹോദരിമാരും സുഹൃത്തുക്കളും ചേര്‍ന്നാണ് യുവാവിനെ കൊന്നത്. തുടര്‍ന്ന് മൃതദേഹം കഷണങ്ങളാക്കി കനാലില്‍ തള്ളുകയായിരുന്നു. കൊലപാതക വിവരം പുറത്തുവന്ന് 48...

എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 114 പേർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു.

എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 114 പേർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. *വിദേശം / ഇതര സംസ്ഥാനത്ത് നിന്നെത്തിയവർ (4)* 1. മുബൈയിൽ നിന്നെത്തിയ സ്വകാര്യ ഷിപ്പിംഗ് കമ്പനി ജീവനക്കാരൻ (29) 2. ആന്ധ്രാപ്രദേശിൽ നിന്നെത്തിയ വ്യക്തി...