ആര്‍.എസ്.എസുകാരന് മുന്നില്‍ ഒരു ഗ്ലാസില്‍ കിവി ജ്യൂസും ഒരു ഗ്ലാസില്‍ ഗോമൂത്രവും വെച്ചാലും ഇതുതന്നെ സംഭവിക്കും.. മണ്ടന്മാര്‍ അവര്‍ക്ക് മനസിലായ മീനും എടുത്തുകൊണ്ടുപോയി കടിപിടി കൂടുന്നു; റിമയെ പിന്തുണച്ച് രശ്മിനായര്‍

കൊച്ചി: സമൂഹത്തിലെ സ്ത്രീ വിവേചനത്തെക്കുറിച്ചും ഫെമിനിസത്തെക്കുറിച്ചും പൊതുവേദിയില്‍ പറഞ്ഞ നടി റിമ കല്ലിങ്കലിനെതിരെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ നടക്കുന്ന ആക്രമണത്തെ പരിഹസിച്ച് മോഡല്‍ രശ്മി നായര്‍. റിമ ഫെമിനിസത്തെ കുറിച്ച് ഏറ്റവും ലളിതമായ എല്ലാ മനുഷ്യരും കടന്നു വരുന്ന ജീവിത പരിസരത്തെ ഉദാഹരണം ആക്കി സംസാരിച്ചു. ഈ മണ്ടന്മാര്‍ അതില്‍ അവന്മാര്‍ക്ക് മനസിലായ മീനും എടുത്തുകൊണ്ട് പോയി കടിപിടികൂടുന്നുവെന്ന് രശ്മി തന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റില്‍ കുറിച്ചു.

രശ്മി നായരുടെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിന്റെ പൂര്‍ണരൂപം

ഒരു പട്ടിയുടെ മുന്നില്‍ ഒരു ബ്ലാക്ക്ഫോറസ്റ്റ് കേക്കും ഒരു അയല തലയും വച്ചാല്‍ എന്താകും സംഭവിക്കുക. പട്ടി അതിന് പറ്റുന്ന അയല തലയും എടുത്തു പോയി മറ്റു പട്ടികളുമായി കടിപിടികൂടും. പോകുന്ന വഴി കേക്കില്‍ കാല് വച്ച് ചവിട്ടുകയോ ഒറ്റ കാല് പൊക്കി മൂത്രമൊഴിക്കുകയോ ചെയ്യും. അതില്‍ കൂടുതല്‍ കേക്ക് എന്താണെന്നോ അത് കഴിക്കുന്ന രുചി എന്താണെന്നോ പട്ടിക്കു മനസിലാകില്ല.

അത്രേയുള്ളൂ റിമക്കെതിരെ ഉള്ള ട്രോളും. റിമ ഫെമിനിസത്തെ കുറിച്ച് ഏറ്റവും ലളിതമായ എല്ലാ മനുഷ്യരും കടന്നു വരുന്ന ജീവിത പരിസരത്തെ ഉദാഹരണം ആക്കി സംസാരിച്ചു. ഈ മണ്ടന്മാര്‍ അതില്‍ അവന്മാര്‍ക്ക് മനസിലായ മീനും എടുത്തുകൊണ്ട് പോയി കടിപിപിടികൂടുന്നു.

എഡിറ്റ് : ഒരുപമ കൂടി, ആര്‍.എസ്.എസുകാരന് മുന്നില്‍ ഒരു ഗ്ലാസില്‍ കിവി ജ്യൂസും ഒരു ഗ്ലാസില്‍ ഗോ മൂത്രവും വച്ചാലും ഇത് തന്നെ സംഭവിക്കും. അവന്‍ ഗോ മൂത്രം എടുത്തു കുടിച്ചിട്ട് ദണ്ട എടുത്തു കിവി ഇരുന്ന ഗ്ലാസ് തല്ലി പൊട്ടിച്ചു അവിടൊരു കാവി കൊടിയും കുത്തി വയ്ക്കും. കാരണം ചോദിച്ചാല്‍ കിവി പച്ച ആണെന്ന് പറയും. അതിന്റെ പോഷക ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ചൊക്കെ അവനോടു പറഞ്ഞിട്ട് ഒരു കാര്യവും ഇല്ല.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷളിലെ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ. പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ നാലിനും പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ പത്തിനും ഉണ്ടായേക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. കൊവിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട...

ഇഡിയുടെ സുരക്ഷ നോക്കുന്നത് സംസ്ഥാന പോലീസാണ്… പിന്നെയെങ്ങനെ സ്വപ്നയുടെ സുരക്ഷ ഏറ്റെടുക്കും..?

സ്വപ്‌ന സുരേഷിന് സുരക്ഷ നൽകാനാവില്ലെന്ന് എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റ്. സാമ്പത്തിക കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഏജൻസിയാണ് ഇ ഡി. സുരക്ഷ നൽകാനുള്ള സംവിധാനം ഇ.ഡിക്ക് ഇല്ലെന്നും കോടതിയിൽ വ്യക്തമാക്കി. കേന്ദ്ര സർക്കാർ കേസിൽ കക്ഷിയല്ല. കേന്ദ്ര...

കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസ്

രാഷ്ട്രപതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രതിപക്ഷത്തിന്റെ സംയുക്ത സ്ഥാനാർത്ഥി യശ്വന്ത് സിൻഹയുടെ കേരള സന്ദർശനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസിന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്. മോദി ഭരണത്തെ തെല്ലും ഭയമില്ലാത്ത...