നിങ്ങള്‍ക്ക് രക്ഷപെടാനാകില്ല… ബിക്കിനി ഫോട്ടോ ആവശ്യപ്പെട്ട പൊലീസുകാരന് നടി കൊടുത്ത എട്ടിന്റെ പണി ഇങ്ങനെ..

മുംബൈ: കുംകും ഭാഗ്യ എന്ന പ്രശസ്ത ടിവി പ്രോഗ്രാമില്‍ അഭിനയിക്കുന്ന താരമാണ് ശിഖ സിങ്. ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാമില്‍ സജീവമായ നടി നിരവധി ഫോട്ടോകളും പോസ്റ്റ് ചെയ്യാറുണ്ട്. തന്റെ ഫോട്ടോയ്ക്ക് മോശമായി കമന്റിട്ട പൊലീസുകാരന് ശിഖ കൊടുത്ത എട്ടിന്റെ പണി അറിയേണ്ടേ.

പുതുവര്‍ഷ സമ്മാനമായി ബിക്കിനി ധരിച്ച കുറച്ച് ചൂടന്‍ ഫോട്ടോകള്‍ അപ്ലോഡ് ചെയ്യണമെന്നായിരിന്നു ജഗദീഷ് എന്ന പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ ആവശ്യം.

കമന്റ് ശ്രദ്ധയില്‍ പെട്ടതോടെ നടി ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ ജദഗീഷിനെ കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ വിവരങ്ങളും ശേഖരിക്കുകയും തുടര്‍ന്ന് പൊലീസുകാരനെതിരെ നടി പരാതി നല്‍കുകയും ചെയ്തു.

പരാതി കൊടുത്തതിനു ശേഷം പൊലീസുകാരന്റെ ഫോട്ടോയും ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാമിലെ കമന്റും ചേര്‍ത്ത് അവര്‍ ഒരു ഫോട്ടോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഒരു പെണ്‍കുട്ടിയുടെ ശരീരത്തില്‍ കൈവച്ചാല്‍ മാത്രമല്ല അത് പീഡനമാകുന്നത്. വാക്കാലും മറ്റേതെങ്കിലും രീതിയിലും പെണ്‍കുട്ടികളെ അപമാനിച്ചാലും അത് പീഡനമാണ്. നിങ്ങള്‍ക്ക് രക്ഷപ്പെടാനാകില്ല. എന്ന തലക്കെട്ടോടെയായിരുന്നു പോസ്റ്റ്.

ഒരു പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനില്‍ നിന്നാണ് ഇത്തരത്തില്‍ സംഭവിച്ചതെന്നത് കൂടുതല്‍ ലജ്ജാകരമാണെന്ന് ശിഖ സിങ് മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. ഇന്നത്തെ ജനങ്ങളുടെ മാനസികാവസ്ഥ ഇതാണെന്നും നടി പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷളിലെ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ. പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ നാലിനും പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ പത്തിനും ഉണ്ടായേക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. കൊവിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട...

ഇഡിയുടെ സുരക്ഷ നോക്കുന്നത് സംസ്ഥാന പോലീസാണ്… പിന്നെയെങ്ങനെ സ്വപ്നയുടെ സുരക്ഷ ഏറ്റെടുക്കും..?

സ്വപ്‌ന സുരേഷിന് സുരക്ഷ നൽകാനാവില്ലെന്ന് എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റ്. സാമ്പത്തിക കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഏജൻസിയാണ് ഇ ഡി. സുരക്ഷ നൽകാനുള്ള സംവിധാനം ഇ.ഡിക്ക് ഇല്ലെന്നും കോടതിയിൽ വ്യക്തമാക്കി. കേന്ദ്ര സർക്കാർ കേസിൽ കക്ഷിയല്ല. കേന്ദ്ര...

കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസ്

രാഷ്ട്രപതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രതിപക്ഷത്തിന്റെ സംയുക്ത സ്ഥാനാർത്ഥി യശ്വന്ത് സിൻഹയുടെ കേരള സന്ദർശനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസിന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്. മോദി ഭരണത്തെ തെല്ലും ഭയമില്ലാത്ത...