വീണ്ടും ഹ്യൂമേട്ടന്‍ ഗോളടിച്ചു, മുംബൈക്കെതിരെ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സിനു വിജയം

മുംബൈ: ഇയാന്‍ ഹ്യൂമിന്റെ ഗോളില്‍ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സിനു വിജയത്തുടര്‍ച്ച. മുംബൈ സിറ്റി എഫ്‌സിയെ എതിരില്ലാത്ത ഒരു ഗോളിനു തോല്‍പ്പിച്ചാണ് ഡേവിഡ് ജയിംസിന്റെ ശിക്ഷണത്തിലിറങ്ങിയ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് വിജയം നേടിയത്.

23-ാം മിനിറ്റില്‍ വിവാദത്തിന്റെ അകന്പടിയോടെ ഹ്യൂം നേടിയ ഗോളിലാണ് ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് ലീഡ് നേടിയത്. കിസിറ്റോയുടെ ഫ്രീകിക്കാണ് ഹ്യൂം ഗോളാക്കി മാറ്റിയത്. മുംബൈ കളിക്കാര്‍ ഓഫ്‌സൈഡ് അടക്കമുള്ള വാദങ്ങള്‍ നിരത്തിയെങ്കിലും റഫറി അംഗീകരിച്ചില്ല. ഡല്‍ഹി ഡൈനമോസിനെതിരായ കഴിഞ്ഞ മത്സരത്തില്‍ ഹ്യൂം ഹാട്രിക് നേടിയിരുന്നു. രണ്ടാം പകുതിയില്‍ സിഫ്‌നിയോസിനെ പിന്‍വലിച്ച് മലയാളിതാരം സി.കെ.വിനീതിനെ ഇറക്കിയെങ്കിലും ഗോള്‍ അവസരങ്ങള്‍ മുതലാക്കാനായില്ല.

പത്തു മത്സരങ്ങളില്‍നിന്ന് 14 പോയിന്റുമായി ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് ആറാം സ്ഥാനത്തേക്ക് ഉയര്‍ന്നു. ഇത്രയും മത്സരങ്ങളില്‍നിന്ന് 14 പോയിന്റുള്ള മുംബൈ അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തുണ്ട്. ഗോള്‍ ശരാശരിയാണ് മുംബൈയെ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സിനു മുന്നില്‍നിര്‍ത്തുന്നത്. സീസണില്‍ കേരളത്തിന്റെ മൂന്നാം ജയമാണ് മുംബൈക്കെതിരായത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷളിലെ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ. പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ നാലിനും പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ പത്തിനും ഉണ്ടായേക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. കൊവിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട...

ഇഡിയുടെ സുരക്ഷ നോക്കുന്നത് സംസ്ഥാന പോലീസാണ്… പിന്നെയെങ്ങനെ സ്വപ്നയുടെ സുരക്ഷ ഏറ്റെടുക്കും..?

സ്വപ്‌ന സുരേഷിന് സുരക്ഷ നൽകാനാവില്ലെന്ന് എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റ്. സാമ്പത്തിക കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഏജൻസിയാണ് ഇ ഡി. സുരക്ഷ നൽകാനുള്ള സംവിധാനം ഇ.ഡിക്ക് ഇല്ലെന്നും കോടതിയിൽ വ്യക്തമാക്കി. കേന്ദ്ര സർക്കാർ കേസിൽ കക്ഷിയല്ല. കേന്ദ്ര...

കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസ്

രാഷ്ട്രപതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രതിപക്ഷത്തിന്റെ സംയുക്ത സ്ഥാനാർത്ഥി യശ്വന്ത് സിൻഹയുടെ കേരള സന്ദർശനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസിന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്. മോദി ഭരണത്തെ തെല്ലും ഭയമില്ലാത്ത...