പാര്‍വതിയെ ട്രോളി ബഡായി ബംഗ്ലാവ്… വിഡിയോ കാണാം

കസബ വിവാദം അവസാനിക്കുന്നില്ല. പാര്‍വതിയെ ട്രോളി ബഡായി ബംഗ്ലാവും. കസബ സിനിമക്കെതിരെ ഐഎഫ്എഫ്‌ക്കെ വേദിയില്‍ വെച്ച് വിമര്‍ശനം ഉന്നയിച്ച പാര്‍വതിക്കെതിരെ രൂക്ഷമായ ആക്രമണമാണ് സോഷ്യല്‍മീഡിയയിലും മറ്റുമുണ്ടായത്. പാര്‍വതിയെ അനുകൂലിച്ചും പലരും രംഗത്തെത്തി. ആരാധകര്‍ക്കിടയില്‍ മാത്രമല്ല, സിനിമാക്കാര്‍ക്കിടയിലും രണ്ട് വിഭാഗം രൂപപ്പെടുകയും ചെയ്തു. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലൂടെ ആക്രമിച്ചവര്‍്‌ക്കെതി പാര്‍വ്വതി കേസും കൊണടുത്തു. രണ്ട് പേര്‍ അറസ്റ്റിലുമായി. എന്നാല്‍ അവിടെയും തീര്‍ന്നില്ല ഏറ്റവുമൊടുവില്‍ പാര്‍വതിയെ ട്രോളിയിരിക്കുന്നത് ഏഷ്യാനെറ്റിലെ ബഡായി ബംഗ്ലാവ് എന്ന പരിപാടിയിലാണ്. മുകേഷും രമേഷ് പിഷാരടിയും പ്രധാന അവതാരകരായ പരിപാടിയില്‍ ആര്യയാണ് പാര്‍വതിയെ അനുകരിച്ചത്. ദൈവമേ കൈതൊഴാം കേക്കുമാറാകണം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രൊമോഷന്റെ ഭാഗമായി ജയറാമും സലിംകുമാറും പങ്കെടുത്ത എപ്പിസോഡിലാണ് പാര്‍വതിയെ വിമര്‍ശിച്ചത്.
വലിയ പൊട്ടും കണ്ണടയും വെച്ച് മുടി മുകളില്‍ കെട്ടിവെച്ച് തോള്‍സഞ്ചിയും തൂക്കിയായിരുന്നു ആര്യയെത്തിയത്. ചലച്ചിത്ര മേളയിലെ ഡെലിഗേറ്റുകള്‍ സംസാരിക്കുന്നതിനെ പരിഹസിച്ചതിന് ശേഷമാണ് പാര്‍വതിയുടെ ഐഎഫ്എഫ്‌കെ വേദിയിലെ വിമര്‍ശനത്തെ പരിഹസിക്കുന്നത്.
പരിപാടിയില്‍ ആര്യ പറയുന്നത് ഇങ്ങനെ,’ അണ്‍ഫോര്‍ച്ചുനേറ്റ്‌ലി, ഐ സോ എ മൂവി റീസന്റ്‌ലി, പക്ഷെ അതിന്റെ പേര് ഞാന്‍ പറയില്ല. ഇപ്പോള്‍ തന്നെ നിങ്ങള്‍ക്കെല്ലാം അത് മനസിലായിക്കാണുമല്ലോ’. ഉടന്‍ തന്നെ ജയറാമും സലിം കുമാറും പിഷാരടിയും മുകേഷും ‘സേ, സേ’ എന്ന് പറഞ്ഞ് ചിത്രത്തിന്റെ പേര് പറയാന്‍ ആര്യയെ നിര്‍ബന്ധിക്കുന്നതാണ് രംഗം.
ഐഎഫ്എഫ്‌കെയിലെ പരിപാടിക്കിടെ സംസാരിക്കുന്നതിടയില്‍ പാര്‍വതിയുടെ വാക്കുകളും ഇതേ രീതിയിലായിരുന്നു.കസബയുടെ പേര് പറയാന്‍ ആദ്യം പാര്‍വതി തയ്യാറായിരുന്നില്ല. അപ്പോള്‍ തൊട്ടടുത്തിരുന്ന ഗീതു മോഹന്‍ ദാസാണ് പേര് പറയാന്‍ പാര്‍വതിയെ നിര്‍ബന്ധിച്ചത്. ഗീതുവിനെയാണ് ജയറാമും മുകേഷുമടക്കമുള്ളവര്‍ അനുകരിച്ചത്.
പാര്‍വതിയെ ട്രോളുന്ന ബഡായി ബംഗ്ലാവിന്റെ എപ്പിസോഡിലെ ഭാഗം ഇതിനോടകം സോഷ്യല്‍മീഡിയയില്‍ വൈറലായിക്കഴിഞ്ഞു. പാര്‍വ്വതി ഇനി ബഡായി ബംഗ്ലാവിനെതിരെ കേസുകൊടുക്കുമോ എന്നും സോഷ്യല്‍ മീഡിയ ചോദിക്കുന്നുണ്ട്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കൊച്ചിയിലെ ലോഡ്ജ് മുറിയിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ അവശനിലയിൽ കണ്ടെത്തി

കൊച്ചി: എറണാകുളം സൗത്തിലെ ലോഡ്ജിൽ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ അവശനിലയിൽ കണ്ടെത്തി. ബുധനാഴ്ച രാത്രി വൈകിയാണ് പെൺകുട്ടികളെ ലോഡ്ജ് മുറിയിൽ അവശനിലയിൽ കണ്ടത്. തുടർന്ന് ഇവരെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. അബോധാവസ്ഥയിലുള്ള ഒരാൾ തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തിലാണ്. കോഴിക്കോട്...

വീട്ടമ്മമാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഉള്ള ഭക്തസംഘത്തിന്റെ വാട്സ്ആപ് ​ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് അശ്ലീല വീഡിയോ അയച്ച വൈദികനെതിരേ നടപടി

വീട്ടമ്മമാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഉള്ള വാട്സ്ആപ് ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് വൈദികന്‍ അശ്ളീല വീഡിയോ അയച്ചതായി പരാതി. കണ്ണൂർ അടയ്ക്കാത്തോട് പള്ളി വികാരി ഫാദർ സബാസ്റ്റ്യൻ കീഴേത്തിനെതിരെയാണ് പരാതി ഉയര്‍ന്നിരിക്കുന്നത്. മാതൃവേദി സംഘടനയുടെ ഡയറക്ടർ...

വീണ്ടും ആന്ത്രാക്സ്; മൃഗങ്ങൾ കൂട്ടത്തോടെ ചത്തു; സംസ്ഥാനത്ത് പ്രതിരോധത്തിന് അടിയന്തര നടപടികൾ

തിരുവനന്തപുരം: മൃഗങ്ങളില്‍ ആന്ത്രാക്‌സ് രോഗബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചതിനാല്‍ പ്രതിരോധത്തിന് ആരോഗ്യ വകുപ്പ് അടിയന്തര നടപടികള്‍ സ്വീകരിച്ചു വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്. തൃശൂര്‍ ആതിരപ്പള്ളി വനമേഖലയിലെ കാട്ടു പന്നികളിലാണ് ആന്ത്രാക്‌സ് രോഗബാധ...