അത് വൈറസ് ..!! ‘ചെക്കിന്റെ ഡേറ്റ് വൈകാൻ കാരണമുണ്ട്; വിശദീകരണവുമായി ഹരീഷ് പേരടി

കൊച്ചി മ്യൂസിക് ഫൗണ്ടേഷന്‍ വിവാദത്തിൽ ആഷിക്ക് അബുവിനെ പിന്തുണച്ച് നടൻ ഹരീഷ് പേരടി. ‘ഞാൻ അറിയുന്ന ആഷിക്ക് ആരുടെയും പോക്കറ്റിൽ നിന്ന് കൈയ്യിട്ട് വാരുന്ന ആളല്ല…മറിച്ച് പണത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ കൃത്യതയും സത്യസന്ധതയും വെച്ചു പുലർത്തുന്ന ആളാണ്.’–ഹരീഷ് സമൂഹമാധ്യമത്തിൽ കുറിച്ചു.

ഹരീഷ് പേരടിയുടെ കുറിപ്പ് വായിക്കാം:

ഗാങ്സ്റ്റർ എന്ന ഒരു സിനിമയിലാണ് ഞാൻ ആഷിക്കിന്റെ കൂടെ വർക്ക് ചെയ്തത്…ഞാൻ അറിയുന്ന ആഷിക്ക് ആരുടെയും പോക്കറ്റിൽ നിന്ന് കൈയ്യിട്ട് വാരുന്ന ആളല്ല…മറിച്ച് പണത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ കൃത്യതയും സത്യസന്ധതയും വെച്ചു പുലർത്തുന്ന ആളാണെന്ന് അദ്ദേഹത്തിന്റെ കൂടെ വർക്ക് ചെയ്ത ഏല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന കാര്യമാണ്.

പക്ഷേ ചെക്കിന്റെ ഡേറ്റ് ഇത്രയും നീണ്ടുപോകാനുള്ള കാരണം സൗഹൃദങ്ങളിൽ കടന്നുകൂടിയ ഏതെങ്കിലും വൈറസ് ആകാനെ സാധ്യതയുള്ളു..ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചവരോട് നിയമ നടപടികളുമായി മുന്നോട്ട് പോവാൻ അവർ തന്നെ ആവശ്യപ്പെട്ടത് അവരുടെ സുതാര്യതയുടെ ഏറ്റവും വലിയ തെളിവാണെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു…പിന്നെ ആഷിക്കിനെയും കൊണ്ടേപോകുള്ളൂ എന്ന് ആരെങ്കിലും തീരുമാനമെടുത്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അതൊക്കെ വെറുതെ …ചുമ്മാ’–ഹരീഷ് പേരടി പറഞ്ഞു.

മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസനിധിയിലേയ്ക്ക് സഹായം എന്ന രീതിയിൽ നടത്തിയ സംഗീത നിശ, കഴിഞ്ഞ് മൂന്നുമാസം പിന്നിട്ടിട്ടും പണം നൽകാഞ്ഞതാണ് വലിയ വിവാദമായത്. ഇതിൽ സംഭാവന നൽകിയ ചെക്കിലെ തിയതി ഈ മാസം ഫെബ്രുവരി 14 ആണ്. ആരോപണം ഉന്നയിക്കപ്പെട്ടതിന് ശേഷമാണ് ആഷിക് അബു 6.22 ലക്ഷം രൂപ ദുരിതാശ്വാധനിധിയിലേക്ക് കൈമാറിയത്. ഇതിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളില്‍ ആഷിക് അബുവിനെതിരേ കടുത്ത വിമര്‍ശനമാണ് ഉയർന്നുവരുന്നത്.

SHARE