എല്‍ഡിഎഫ് 13 സീറ്റ് നേടുമെന്ന് ന്യൂസ് 18 സര്‍വേ ഫലം

മിക്ക എക്സിറ്റ് പോളുകളും കേരളത്തില്‍ യുഡിഎഫ് തരംഗം പ്രവചിച്ചപ്പോള്‍ ന്യൂസ് 18 എക്സിറ്റ് പോള്‍ ഫലത്തില്‍ എല്‍ഡിഎഫിനാണ് മുന്‍ തൂക്കം. 11 മുതല്‍ 13 സീറ്റുകള്‍ വരെ എല്‍ഡിഎഫ് നേടുമെന്ന് ന്യൂസ് 18 സര്‍വേഫലം പറയുന്നു. യുഡിഎഫിന് 7 മുതല്‍ 9 വരെ സീറ്റുകളാണ് ന്യൂസ്18 പ്രവചിക്കുന്നത്. എന്‍ഡിഎ പരമാവധി ഒരു സീറ്റ് വരെ നേടിയേക്കാമെന്നും സര്‍വേഫലം പറയുന്നു.

കേരളത്തിലെ സര്‍വേ ഫലങ്ങള്‍…

ന്യൂസ്18 എല്‍ഡിഎഫ് (11-13), യുഡിഎഫ് (07-09), എന്‍ഡിഎ (01)

ഇന്ത്യ ടുഡേ- യുഡിഎഫ്(15-16), എല്‍ഡിഎഫ്(3-5), എന്‍ഡിഎ (0-1)

ടുഡേയ്സ് ചാണക്യ- യുഡിഎഫ് (16), എല്‍ഡിഎഫ് (8), ബിജെപി (0)

ന്യൂസ് നേഷന്‍ -യുഡിഎഫ് (11-13), എല്‍ഡിഎഫ് (5-7), എന്‍ഡിഎ (1-3)

BTM AD

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 14 പേര്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗബാധ; ആലപ്പുഴ, തിരുവനന്തപുരം, എറണാകുളം ജില്ലകളില്‍ ആശങ്ക

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 14 പേര്‍ക്കാണ് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗം ബാധിച്ചത്. ആലപ്പുഴ ജില്ലയില്‍ 5 പേര്‍ക്കും തിരുവനന്തപുരം, എറണാകുളം ജില്ലയില്‍ 4 പേര്‍ക്ക് വീതവം കോട്ടയം ജില്ലയിലെ ഒരാള്‍ക്കുമാണ് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ രോഗം ബാധിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന്...

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 160 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു; ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍…

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 160 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഏറ്റവുമധികം പേര്‍ രോഗ മുക്തരായ ദിനം കൂടിയാണിന്ന്. ചികിത്സയിലിരുന്ന 202 പേരുടെ പരിശോധനാഫലം നെഗറ്റീവ് ആയി. പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ 27 പേര്‍ക്കും, മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ 24...

കായംകുളം നഗരസഭ മുഴുവന്‍ കണ്ടെയിന്‍മെന്റ് സോണ്‍ ആക്കി

ആലപ്പുഴ കായംകുളം നഗരസഭയിലെ മുഴുവന്‍ വാര്‍ഡുകളും കണ്ടെയിന്‍മെന്റ് സോണായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാവേലിക്കരയിലെ തെക്കേക്കര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിലെയും മുഴുവന്‍ വാര്‍ഡുകളും, ഭരണിക്കാവ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ 5, 13 വാര്‍ഡുകളും കണ്ടൈന്‍മെന്റ് സോണാണ്. കായംകുളത്ത് പച്ചക്കറി...