മാനസിക വൈകല്യമുള്ള സ്ത്രീയെ സമീപവാസികള്‍ ചേര്‍ന്ന് ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദിച്ചു, ചട്ടുകം പഴുപ്പിച്ച് ഉള്ളം കാലില്‍ വെച്ചു പൊള്ളിക്കുന്ന വീഡിയോ പുറത്ത്

വൈപ്പിന്‍: എറണാകുളം പള്ളിപ്പുറം കോണ്‍വെന്റില്‍ മാനസിക വൈകല്യമുള്ള സ്ത്രീയെ സമീപവാസികള്‍ ചേര്‍ന്ന് ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതിന്റെ വീഡിയോ പുറത്ത്.

മുറ്റത്ത് കമിഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന സ്ത്രീയെ ഒരു കൂട്ടം സ്ത്രീകള്‍ ചേര്‍ന്ന് മര്‍ദ്ദിച്ച ശേഷം ചട്ടുകം പഴുപ്പിച്ച് ഉള്ളം കാലില്‍ വെച്ചു പൊള്ളിക്കുന്ന ദാരുണ ദൃശ്യമാണ് പ്രചരിക്കുന്നത്.സമീപത്ത് കുറേ പേര്‍ നോക്കി നില്‍ക്കുന്നതായും വീഡിയോയില്‍ കാണാം. അതേസമയം മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതിന്റെ കാരണം വ്യക്തമല്ല.’ഇത് യുപിയില്‍ അല്ല.. ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാട്ടില്‍…. പ്രതികരിക്കൂ’ എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് സജു ആന്റണി എന്നയാളാണ് വീഡിയോ ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്

പള്ളിപ്പുറം കോൺവെന്റിൽ, മനോധൗർബല്യം ഉള്ള സ്ത്രീയെ സമീപവാസികൾ ചേർന്ന് മർദിച്ചു, ചട്ടുകം പഴുപ്പിച്ചു ഉള്ളൻ കാലിൽ വെച്ചു പൊള്ളിക്കുന്ന ദാരുണ ദൃശ്യം… ഇത് യുപിയിൽ അല്ല.. ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാട്ടിൽ…. പ്രതികരിക്കൂ…

Gepostet von Saju Antony am Dienstag, 30. Januar 2018

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രണയ വിലാസം തീയേറ്ററുകളിലേക്ക്

സൂപ്പർ ഹിറ്റായ " സൂപ്പർ ശരണ്യ " എന്ന ചിത്രത്തിനു ശേഷം അർജ്ജുൻ അശോകൻ,അനശ്വര രാജൻ, മമിത ബൈജു എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാകുന്ന " പ്രണയ വിലാസം ഫെബ്രുവരി 17ന്...

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...