ഭാവനയുടെ വിവാഹസല്‍ക്കാര ചടങ്ങില്‍ താരമായി സംയുക്തയും, ബാഹുബലി കമ്മലും (വീഡിയോ)

ഭാവനയുടെ വിവാഹസല്‍ക്കാര ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ പലവിധ വേഷവിധാനത്തിലായിരുന്നു താരങ്ങള്‍ എത്തിയത്. അക്കൂട്ടത്തില്‍ താരമായി മാറിയത് സംയുക്തയുടെ ബാഹുബലി കമ്മലായിരുന്നു. ബാഹുബലിയില്‍ അനുഷ്‌ക അണിഞ്ഞ തട്ടുകളും അലുക്കുകളും ഉള്ള കമ്മലിന് സമാനമായ കമ്മലായിരുന്നു സംയുക്ത അണിഞ്ഞത്.

കഴുത്തില്‍ ചെറിയ മാലയും വട്ടപ്പൊട്ടും അണിഞ്ഞ് സിമ്പിളായി എത്തിയ സംയുക്തയുടെ ബാഹുബലി കമ്മല്‍ മാത്രമായിരുന്നു എടുത്തുകാണിച്ച ഒരെയൊരു ആഭരണം എന്നുപറയാവുന്നത്. സല്‍ക്കാരത്തിന് എത്തിയ വിരുന്നുകാരുടെ ശ്രദ്ധ മുഴുവന്‍ സംയുക്തയുടെ ആ കമ്മലിലേക്കായിരുന്നു. ? ഇതോടെ ബാഹുബലി കമ്മല്‍ യുവമനസുകളില്‍ ഇടംതേടുകയും ചെയ്തു.ഇളംനീല ചുരിദാറായിരുന്നു സംയുക്തയുടെ വേഷം. ബിജുമേനോനും മകനും ഒപ്പമായിരുന്നു സംയുക്ത ചടങ്ങിന് എത്തിയത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പൃഥ്വിരാജ് – ഷാജി കൈലാസ് ചിത്രം കാപ്പയുടെ ട്രൈലെർ നാളെ വൈകിട്ട് 6 ന് പുറത്തിറങ്ങും

പൃഥ്വിരാജും, ആസിഫ് അലിയും ഷാജി കൈലാസും ഒന്നിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ കാപ്പയുടെ ട്രൈലെർ നാളെ വൈകുന്നേരം 6 മണിക്ക് പുറത്തിറങ്ങും.. ക്രിസ്തുമസ് റിലീസ് ആയി ഡിസംബർ 22നാണ് സരിഗമയും തീയറ്റർ...

ആദിശങ്കറിന് രണ്ടാം ജന്മം; ദുൽഖർ സൽമാൻ ഫാമിലിക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞ് ചെമ്പ് ഗ്രാമം

കോട്ടയം ജില്ലയിലെ ചെമ്പ് എന്ന ഗ്രാമത്തിന്റെ പേര് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ മലയാളികൾക്ക് ആദ്യം ഓർമ്മ വരുന്നത് മമ്മൂക്കയുടെ പേരാണ്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജന്മനാടായ ചെമ്പ് ഗ്രാമത്തിലെ ആദി ശങ്കർ എന്ന കുട്ടിയുടെ ഓപ്പറേഷൻ പൂർണമായും...

ബാലകൃഷ്ണയും അനില്‍ രവിപുടിയും ഒന്നിക്കുന്ന NBK108 എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പുജ നടന്നു

നന്ദമുരി ബാലകൃഷ്ണ കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തില്‍ ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രമായ NBK108 ന്റെ പൂജ ഹൈദരാബാദില്‍ നടന്നു. സംവിധായകന്‍ അനില്‍ രവിപുടി ഒരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂള്‍ ഹൈദരാബാദില്‍ ആകും പൂര്‍ത്തിയാക്കുക. ചിത്രത്തില്‍ ബാലകൃഷ്ണ...