ഇനി നുണ പറയാന്‍ പറ്റൂലാ…. ‘ലാസ്റ്റ് സീന്‍’ ഒപ്ഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമിലും എത്തുന്നു

ജനപ്രിയ ഫോട്ടോ, വീഡിയോ ഷെയറിങ് ആപ്പായ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ ‘ഷോ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ്’ ഒപ്ഷന്‍ വരുന്നു.ചില യൂസര്‍മാരില്‍ മാത്രമാണ് ഈ ഒപ്ഷന്‍ ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. പരീക്ഷണാര്‍ഥമാണിത്. വാട്സ്ആപ്പില്‍ ‘ലാസ്റ്റ് സീന്‍’ കാണുന്നതിനു സമാനമായി ഒരു യൂസര്‍ ഏതു സമയം വരെ ആക്ടീവ് ആയിരുന്നുവെന്ന് കാണാനാവും.

ഫോളോ ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കോ മുന്‍പ് ഡയരക്ട് മെസേജിലൂടെ ചാറ്റ് ചെയ്തവര്‍ക്കോ മാത്രമാണ് അവര്‍ ആക്ടീവ് ആണോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കാനാവുക. സെറ്റിങ്സില്‍ സെറ്റ് ചെയ്യാവുന്ന സംവിധാനമായിരിക്കുമിത്.വാട്സ്ആപ്പിലെ പോലെ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് ഓഫ് ആക്കി വയ്ക്കാനും ഒപ്ഷനുണ്ട്. അങ്ങനെ ചെയ്താല്‍ മറ്റുള്ളവരുടെ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് കാണാനാവില്ല

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സി. ദിവാകരനെ സിപിഐ സംസ്ഥാന കൗണ്‍സിലില്‍നിന്ന് ഒഴിവാക്കി

തിരുവനന്തപുരം: സിപിഐയില്‍ പ്രായപരിധി നിബന്ധന നടപ്പാക്കി. സംസ്ഥാന കൗണ്‍സിലില്‍നിന്ന് സി. ദിവാകരനെ ഒഴിവാക്കി. തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയില്‍നിന്നുള്ള സംസ്ഥാന കൗണ്‍സില്‍ അംഗങ്ങളുടെ പട്ടികയില്‍ സി. ദിവാകരന്റെ പേരില്ല. സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി സ്ഥാനത്തേക്ക് മത്സരം നടന്നേക്കുമെന്ന...

അറ്റ്‌ലസ് രാമചന്ദ്രൻ അന്തരിച്ചു, അന്ത്യം ദുബായിലെ ആശുപത്രിയിൽ

ദുബായ്: പ്രവാസി വ്യാപാരപ്രമുഖനും ചലച്ചിത്ര നിർമാതാവുമായ മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട അറ്റ്ലസ് രാമചന്ദ്രൻ (80) അന്തരിച്ചു. വാർധക്യസഹജമായിരുന്ന അസുഖങ്ങളെതുടർന്ന് ദുബായ് ആസ്റ്റർ മൻഖൂൾ ആശുപത്രിയിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രിയോടെയായിരുന്നു മരണം. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണം. ശനിയാഴ്ച രാത്രി നെഞ്ചുവേദന...

ഭര്‍ത്താവ് രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ചു; അഞ്ചാം നിലയില്‍ നിന്ന് താഴേക്കെറിഞ്ഞ് കൊന്ന് ഭാര്യ

കെയ്‌റോ: രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ച യുവാവിനെ അഞ്ചാം നിലയിലെ ബാല്‍ക്കണിയില്‍ നിന്ന് താഴേക്കെറിഞ്ഞ് കൊലപ്പെടുത്തി ആദ്യ ഭാര്യ. സൗദിയില്‍ ഫാര്‍മസിസ്റ്റായി ജോലി ചെയ്യുന്നയാളാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. ഈജിപ്ത് യുവതി തന്റെ വീട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ കൊലപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നെന്ന്...