ഇനി നുണ പറയാന്‍ പറ്റൂലാ…. ‘ലാസ്റ്റ് സീന്‍’ ഒപ്ഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമിലും എത്തുന്നു

ജനപ്രിയ ഫോട്ടോ, വീഡിയോ ഷെയറിങ് ആപ്പായ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ ‘ഷോ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ്’ ഒപ്ഷന്‍ വരുന്നു.ചില യൂസര്‍മാരില്‍ മാത്രമാണ് ഈ ഒപ്ഷന്‍ ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. പരീക്ഷണാര്‍ഥമാണിത്. വാട്സ്ആപ്പില്‍ ‘ലാസ്റ്റ് സീന്‍’ കാണുന്നതിനു സമാനമായി ഒരു യൂസര്‍ ഏതു സമയം വരെ ആക്ടീവ് ആയിരുന്നുവെന്ന് കാണാനാവും.

ഫോളോ ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കോ മുന്‍പ് ഡയരക്ട് മെസേജിലൂടെ ചാറ്റ് ചെയ്തവര്‍ക്കോ മാത്രമാണ് അവര്‍ ആക്ടീവ് ആണോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കാനാവുക. സെറ്റിങ്സില്‍ സെറ്റ് ചെയ്യാവുന്ന സംവിധാനമായിരിക്കുമിത്.വാട്സ്ആപ്പിലെ പോലെ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് ഓഫ് ആക്കി വയ്ക്കാനും ഒപ്ഷനുണ്ട്. അങ്ങനെ ചെയ്താല്‍ മറ്റുള്ളവരുടെ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് കാണാനാവില്ല

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“പ്രണയ വിലാസം തീയേറ്ററുകളിലേക്ക്

സൂപ്പർ ഹിറ്റായ " സൂപ്പർ ശരണ്യ " എന്ന ചിത്രത്തിനു ശേഷം അർജ്ജുൻ അശോകൻ,അനശ്വര രാജൻ, മമിത ബൈജു എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാകുന്ന " പ്രണയ വിലാസം ഫെബ്രുവരി 17ന്...

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...