ഇനി നുണ പറയാന്‍ പറ്റൂലാ…. ‘ലാസ്റ്റ് സീന്‍’ ഒപ്ഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമിലും എത്തുന്നു

ജനപ്രിയ ഫോട്ടോ, വീഡിയോ ഷെയറിങ് ആപ്പായ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ ‘ഷോ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ്’ ഒപ്ഷന്‍ വരുന്നു.ചില യൂസര്‍മാരില്‍ മാത്രമാണ് ഈ ഒപ്ഷന്‍ ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. പരീക്ഷണാര്‍ഥമാണിത്. വാട്സ്ആപ്പില്‍ ‘ലാസ്റ്റ് സീന്‍’ കാണുന്നതിനു സമാനമായി ഒരു യൂസര്‍ ഏതു സമയം വരെ ആക്ടീവ് ആയിരുന്നുവെന്ന് കാണാനാവും.

ഫോളോ ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കോ മുന്‍പ് ഡയരക്ട് മെസേജിലൂടെ ചാറ്റ് ചെയ്തവര്‍ക്കോ മാത്രമാണ് അവര്‍ ആക്ടീവ് ആണോ എന്ന് മനസ്സിലാക്കാനാവുക. സെറ്റിങ്സില്‍ സെറ്റ് ചെയ്യാവുന്ന സംവിധാനമായിരിക്കുമിത്.വാട്സ്ആപ്പിലെ പോലെ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് ഓഫ് ആക്കി വയ്ക്കാനും ഒപ്ഷനുണ്ട്. അങ്ങനെ ചെയ്താല്‍ മറ്റുള്ളവരുടെ ആക്ടിവിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് കാണാനാവില്ല

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മമ്മൂട്ടിയുടെ കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡ് ഗംഭീര സിനിമയെന്ന് ഒറിജിനൽ കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡ് ടീമംഗങ്ങൾ

പ്രേക്ഷകർ വൻ വിജയമാക്കിയ മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയുടെ കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡ് കാണാൻ എസ്.ശ്രീജിത്ത് IPS തീയേറ്ററിലെത്തി ഒറിജിനൽ സ്‌ക്വാഡ് അംഗങ്ങൾ. കൊച്ചി വനിതാ തിയേറ്ററിലെത്തിയ ഒറിജിനൽ ടീമംഗങ്ങൾ സിനിമ ഗംഭീരമാണെന്ന് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സിനിമ...

മക്കളെ കട്ടിപ്പിടിച്ച് അമ്മ തീകൊളുത്തി; രക്ഷിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ച പിതാവുള്‍പ്പെടെ 4 മരണം

വില്ലുപുരം: തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ തീകൊളുത്തി അമ്മയും രണ്ടു പെണ്‍കുട്ടികളും മുത്തട്ഠനും മരിച്ചു. രക്ഷിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ യുവതിയുടെ പിതാവ് ശ്വാസംമുട്ടി മരിക്കുകയായിരുന്നു. എം. ദ്രവിയം (38) അഞ്ചും മൂന്നും വയസ്സുള്ള പെണ്‍കുട്ടികള്‍, പിതാവ് പൊന്നുരംഗം (78)...

ഫുട്പാത്തിലൂടെ നടക്കുകയായിരുന്ന ദമ്പതികളെ നടന്റെ കാറിടിച്ചു; ഭാര്യ മരിച്ചു, ഭര്‍ത്താവിന് ഗുരുതര പരുക്ക്; അറസ്റ്റില്‍

ബെംഗളൂരു∙ കന്നട നടൻ നാഗഭൂഷണ ഓടിച്ച കാറിടിച്ച് നാൽപ്പത്തിയെട്ടുകാരിയായ സ്ത്രീ മരിച്ചു. ഭർത്താവിനെ ഗുരുതര പരുക്കുകളോടെ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ശനിയാഴ്ച രാത്രി പത്തു മണിയോടെയാണ് സംഭവം. വസന്തപുരയില്‍ ഫുട്‍പാത്തിലൂടെ നടക്കുകയായിരുന്ന ദമ്പതികളായ എസ്. പ്രേമ...