മമ്മൂട്ടിയെ അടച്ചാക്ഷേപിച്ച ലേഖനം; ഡബ്ല്യുസിസിയുടെ പേജില്‍ പൊങ്കാല.,മലയാള സിനിമയെ തമ്മിത്തല്ലിക്കുന്നു, ആണുങ്ങളുടെ മണ്ടയ്ക്ക് കേറാനുള്ള സംഘടന, ഫീല്‍ഡ് ഔട്ടായ അമ്മച്ചിമാരുടെ കൂട്ടായ്മ

കസബ വിവാദത്തില്‍ പെട്ട് പാര്‍വതിയും ഡബ്ല്യുസിസിയും. മമ്മൂട്ടിയെ വിമര്‍ശിച്ച നടി പാര്‍വതിക്കെതിരെ സൈബര്‍ ആക്രമണം നടന്നിരുന്നു. ഈ വിഷയത്തില്‍ രണ്ടുപേരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ, വനിതാ സംഘടനയായ ഡബ്ല്യുസിസിയുടെ റിവ്യൂ പേജില്‍ പൊങ്കാല. ഒരു സ്റ്റാര്‍ നല്‍കിയും താരങ്ങള്‍ തെറിവിളിച്ചുമാണ് ആളുകള്‍ പ്രതിഷേധിക്കുന്നത്. ഇതുപോലൊരു വ്യത്തികെട്ട സംഘടനയില്ലെന്നാണ് ചിലര്‍ പറയുന്നത്.
മലയാള സിനിമയെ തമ്മിത്തല്ലിക്കുന്നു, ആണുങ്ങളുടെ മണ്ടയ്ക്ക് കേറാനുള്ള സംഘടന, ഫീല്‍ഡ് ഔട്ടായ അമ്മച്ചിമാരുടെ കൂട്ടായ്മ തുടങ്ങിയ നിരവധി വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ പേജില്‍ എത്തിയിട്ടുണ്ട്. ചിലര്‍ സംഘടനയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുമുണ്ട്.

ഈ ആര്‍ട്ടിക്കിള്‍ നിങ്ങള്‍ എന്തു ഉദ്ദേശത്തിലാണ് പോസ്റ്റ് ചെയ്‌തേ …എന്തു കൊണ്ട് അത് ഡിലീറ്റ് ചെയ്തു …മമ്മൂട്ടി എന്ന മഹാ നടന്‍ നിന്നെയൊക്കെ കേറി കടിച്ചോ..മമ്മൂട്ടി യേ വ്യക്തിപര മായി അധിക്ഷേപിക്കുന്ന ഈ പോസ്റ്റിന് നിങ്ങള്‍ ഉറപ്പായിട്ടും മാപ്പു പറയണം ,
പാര്‍വതിയെ ട്രോളുന്നത് മമ്മൂട്ടി ഫാന്‍സ് മാത്രമാണെന്നത് നിങ്ങളുടെ ആദ്യത്തെ പോഴത്തരം, പാര്‍വതി മാപ്പു പറയില്ല മമ്മൂട്ടി മാപ്പു പറയണമെന്നത് നിങ്ങളുടെ അതിമോഹം മാത്രമാണ്. തുടങ്ങി നിരവധി കമന്റ്കള്‍ ഡബ്ല്യുസിസി പേജില്‍ ഉണ്ട്.

Similar Articles

Comments

Advertismentspot_img

Most Popular