മൊബൈലില്‍ ഉച്ചത്തില്‍ പാട്ടുവച്ചു , സഹോദരനെ വിറകുകൊണ്ട്‌ അടിച്ചുകൊന്നു

പട്ടാമ്പി: മൊബൈല്‍ഫോണില്‍ ശബ്‌ദംകൂട്ടി പാട്ടുവച്ചതിനെ ചൊല്ലിയുണ്ടായ തര്‍ക്കത്തിനിടയില്‍ വിറകുകൊണ്ടുള്ള സഹോരന്റെ അടിയേറ്റ്‌ യുവാവ്‌ മരിച്ചു. കുലുക്കല്ലൂര്‍ മുളയങ്കാവില്‍ തൃത്താല നടക്കാവില്‍ വീട്ടില്‍ സന്‍ഫര്‍ സാബു(40)വാണു കൊല്ലപ്പെട്ടത്‌. ഇളയ സഹോദരന്‍ സക്കീറി(26)നെ കൊപ്പം പോലീസ്‌ അറസ്‌റ്റ്‌ ചെയ്‌തു.

തിങ്കളാഴ്‌ച വൈകിട്ട്‌ നാലിനായിരുന്നു സംഭവം. സന്‍ഫര്‍ ബാബു മൊബൈലില്‍ പാട്ടുവെച്ചപ്പോള്‍ ശബ്‌ദം കുറയ്‌ക്കാന്‍ സക്കീര്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു. സന്‍ഫര്‍ അനുസരിക്കാതിരുന്നതോടെ അടിപിടിയായി. അതിനിടെ വീടിനു പുറത്തേക്കു വന്ന സക്കീര്‍ വിറകുകൊള്ളികൊണ്ട്‌ സന്‍ഫറിനെ മര്‍ദിക്കുകയായിരുന്നെന്ന്‌ പോലീസ്‌ പറയുന്നു. തലയ്‌ക്ക്‌ ഗുരുതരമായി പരുക്കേറ്റ സാബുവിനെ ഉടന്‍ പെരിന്തല്‍മണ്ണയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിലും പിന്നീട്‌ കോഴിക്കോട്‌ മെഡിക്കല്‍ കോളജ്‌ ആശുപത്രിയിലും പ്രവേശിപ്പിച്ചു.

ചികിത്സയിലായിരുന്ന സന്‍ഫര്‍ സാബു ഇന്നലെ പുലര്‍ച്ചെ അഞ്ചുമണിക്കാണു മരിച്ചത്‌. ഊട്ടിയില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന ഇയാള്‍ ഉമ്മയെ കാണാന്‍ വീട്ടിലെത്തിയതായിരുന്നു. ഷൊര്‍ണൂര്‍ ഡിവൈ.എസ്‌.പി: വി. സുരേഷ്‌, കൊപ്പം എസ്‌.ഐ: എം.ബി. രാജേഷ്‌ എന്നിവര്‍ സ്‌ഥലത്തെത്തി. ഡോഗ്‌ സ്‌ക്വാഡും ഫോറന്‍സിക്‌, വിരലടയാള വിദഗ്‌ധരും തെളിവു ശേഖരിച്ചു. മാനസികപ്രശ്‌നമുള്ളയാളാണ്‌ പ്രതി സക്കീറെന്ന്‌ കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ പറഞ്ഞു.
പ്രതിയുമായി പോലീസ്‌ നടത്തിയ തെളിവെടുപ്പില്‍ കൊലപാതകത്തിനുപയോഗിച്ച വിറകുകഷണം സ്‌ഥലത്തുനിന്ന്‌ കണ്ടെടുത്തു. കൊല്ലപ്പെട്ട സന്‍ഫര്‍ സാബുവിന്‌ ഭാര്യയും കുട്ടികളുമുണ്ട്‌. പിതാവ്‌: സൈതലവി. മാതാവ്‌: കദീജ. മറ്റു സഹോദരങ്ങള്‍: റഫീഖ്‌, നൗഷാദ്‌, നസീര്‍.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...