ഒളിച്ചുകളിക്കുന്നതിനിടെ ഫ്രീസറിനുള്ളിൽ കയറിയിരുന്ന കുട്ടികൾ ശ്വാസം കിട്ടാതെ മരിച്ചു

കർണാടക: ഒളിച്ചുകളിക്കുന്നതിനിടെ ഫ്രീസറിനുള്ളിൽ കയറിയിരുന്ന കുട്ടികൾ ശ്വാസം കിട്ടാതെ മരിച്ചു. കർണാടകയിലെ മൈസൂരുവിൽ നിന്നാണ് ദാരുണസംഭവം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. രണ്ട് പെൺകുട്ടികളെയാണ് ഫ്രീസറിനുള്ളിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്. കർണാടക മസാജ് സ്വദേശികളായ അഞ്ചു വയസുകാരി കാവ്യയും ഒൻപത് വയസുകാരി ഭാഗ്യയുമാണ് മരിച്ചത്.

കൂട്ടുകാർക്കൊപ്പം കളിക്കുന്നതിനിടെ ഒളിച്ചിരിക്കാൻ പെൺകുട്ടികൾ കണ്ടെത്തിയത് വീടിന്റെ പിന്നിൽ ഉപേക്ഷിച്ച നിലയിൽ കിടന്ന ഐസ്ക്രീം ഫ്രീസർ പെട്ടിയായിരുന്നു. ബോക്സിനുള്ളിൽ കടന്നതോടെ പുറത്തിറങ്ങാൻ പറ്റാത്ത വിധം ലോക്ക് ആയിപ്പോയി. ഇതേ തുടർന്ന് കുട്ടികൾ ശ്വാസം കിട്ടാതെ മരിക്കുകയുമായിരുന്നു. മണിക്കൂറുകൾ കഴിഞ്ഞിട്ടും കുട്ടികളെ കാണാതായതോടെ അന്വേഷിച്ചിറങ്ങിയ മാതാപിതാക്കളാണ് പെൺകുട്ടികളെ ഫ്രീസറിനുള്ളിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്.

ആഡംബര ഹോട്ടലിലും ഫ്‌ളാറ്റിലും പരിശോധന; വിജയ് ബാബുവിനെതിരേ പ്രഥമദൃഷ്ട്യാ തെളിവുണ്ടെന്ന് പോലീസ്

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രണയാഭ്യര്‍ത്ഥന കിട്ടാന്‍ പ്രായം ഒരു പ്രശ്‌നമല്ല: മഞ്ജു വാര്യര്‍

പ്രണയാഭ്യര്‍ത്ഥന കിട്ടാന്‍ പ്രായമൊരു പ്രശ്‌നമല്ലെന്ന് നടി മഞ്ജുവാര്യര്‍. തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ മേരി ആവാസ് സുനോയുടെ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി സംവിധായകനൊപ്പം മഞ്ജു പങ്കെടുത്ത ഒരു അഭിമുഖമാണ് ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. മഞ്ജു വാര്യര്‍ ഇപ്പോഴും ചെറുപ്പമായി...

കിടപ്പറരംഗം എത്ര തവണ ഷൂട്ട് ചെയ്‌തെന്ന് ചോദ്യം; മറുപടി നല്‍കി മാളവിക

അശ്ലീല കമന്റ് പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വ്യക്തിക്ക് കൃത്യമായ മറുപടി നല്‍കി നടി മാളവിക മോഹനന്‍. ട്വിറ്ററില്‍ ആരാധകരുമായി നടത്തിയ സംവാദത്തിലാണ് വ്യാജ ഐഡിയില്‍ നിന്ന് ഒരാള്‍ അശ്ലീലച്ചുവയുള്ള ചോദ്യം ചോദിച്ചത്. 'മാരന്‍' എന്ന...

ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിന് ബീഫ് പാചകം ചെയ്ത് കൊണ്ടുവന്ന പ്രധാനധ്യാപിക അറസ്റ്റിൽ

ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് ബീഫ് പാകംചെയ്തുകൊണ്ടുവന്ന പ്രധാനാധ്യാപിക അറസ്റ്റിൽ. അസമിലെ ഗോൽപാര ജില്ലയിലെ സ്കൂളിലാണ് സംഭവം. ഹർകചങ്കി മിഡിൽ ഇംഗ്ലീഷ് സ്കൂളിലെ ദലിമാൻ നെസ്സയാണ് അറസ്റ്റിലായത്. ചോദ്യംചെയ്യലിനുശേഷം ഇവരെ ജുഡീഷ്യൽ കസ്റ്റഡിയിൽ വിടുകയായിരുന്നെന്ന് എ.എസ്.പി. മൃണാൽ...