റിലയന്‍സ് ജിയോയും നിരക്ക് വര്‍ധിപ്പിച്ചു, പുതിയ പ്ലാനുകള്‍ ഇവയാണ്

എയർടെലിനും വോഡഫോൺ ഐഡിയയ്ക്കും പിന്നാലെ റിലയൻസ് ജിയോയും പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളുടെ നിരക്ക് വർധിപ്പിച്ചു. 20 ശതമാനമാണ് വർധന. ഡിസംബർ ഒന്ന് മുതലാണ് പുതിയ നിരക്കുകൾ പ്രാബല്യത്തിൽ വരിക. പുതിയ അൺലിമിറ്റഡ് പ്ലാനുകളും കമ്പനി അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

നിലവിലുള്ള 75 രൂപയുടെ പ്ലാൻ 91 രൂപയായി വർധിക്കും. 129 രൂപയുടെ പ്ലാൻ 155 രൂപയാവും. 399 രൂപയുടെ പ്ലാൻ 479 രൂപയാവും. 1299 രൂപയുടെ പ്ലാൻ 1559 രൂപയാവും 2399 രൂപയുടെ പ്ലാൻ 2879 രൂപയാവും.

ഡാറ്റ ടോപ്പ് അപ്പുകൾ 61 രൂപയ്ക്ക് ആറ് ജിബി (നേരത്തെ 51 രൂപ ), 121 രൂപയ്ക്ക് 12 ജിബി ( നേരത്തെ 101 രൂപ ), 301 രൂപയ്ക്ക് 50 ജിബി (നേരത്തെ 251 രൂപ ) എന്നിങ്ങനെ വർധിക്കും.

വോഡഫോൺ ഐഡിയയേക്കാളും എയർടെലിനേക്കാളും ലാഭകരമായ ചില ഓഫറുകൾ ജിയോയിലുണ്ട്. ചില ജനപ്രിയ പ്ലാനുകൾ താരതമ്യം ചെയ്ത് നോക്കാം.

155 രൂപയുടെ പ്ലാനിൽ ജിയോ ഒരു മാസത്തേക്ക് രണ്ട് ജിബി ഡാറ്റ നൽകുന്നു. ഇതേ ഡാറ്റാ പ്ലാനിന് എയർടെലിലും വോഡഫോൺ ഐഡിയയിലും 179 രൂപയാണ് വില.

219 രൂപയ്ക്ക് 28 ദിവസത്തെ വാലിഡിറ്റിയിൽ പ്രതിദിനം ഒരു ജിബി ഡാറ്റ യാണ് എയർടെലും, വിയും നൽകുന്നത്. ഇതേ പ്ലാനിന് ജിയോയിൽ 179 രൂപയാണ് വില. എന്നാൽ ജിയോയുടെ പ്ലാനിന് 24 ദിവസമാണ് വാലിഡിറ്റി.

1.5 ജിബി ഡാറ്റ പ്ലാനിന് 249 രൂപയാണ് എയർടെലും, വിയും ഈടാക്കുന്നത്. ഇതേ ഡാറ്റാ പ്ലാനിന് ജിയോയിൽ 239 രൂപയാണ് വില. രണ്ട് ജിബി ഡാറ്റ പ്രതിദിനം ലഭിക്കുന്ന പ്ലാനിന് 299 രൂപയാണ് ജിയോയിൽ. വോഡഫോൺ ഐഡിയയും എയർടെലും 359 രൂപയാണ് ഈടാക്കുക.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രണയാഭ്യര്‍ത്ഥന കിട്ടാന്‍ പ്രായം ഒരു പ്രശ്‌നമല്ല: മഞ്ജു വാര്യര്‍

പ്രണയാഭ്യര്‍ത്ഥന കിട്ടാന്‍ പ്രായമൊരു പ്രശ്‌നമല്ലെന്ന് നടി മഞ്ജുവാര്യര്‍. തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ മേരി ആവാസ് സുനോയുടെ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമായി സംവിധായകനൊപ്പം മഞ്ജു പങ്കെടുത്ത ഒരു അഭിമുഖമാണ് ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. മഞ്ജു വാര്യര്‍ ഇപ്പോഴും ചെറുപ്പമായി...

കിടപ്പറരംഗം എത്ര തവണ ഷൂട്ട് ചെയ്‌തെന്ന് ചോദ്യം; മറുപടി നല്‍കി മാളവിക

അശ്ലീല കമന്റ് പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വ്യക്തിക്ക് കൃത്യമായ മറുപടി നല്‍കി നടി മാളവിക മോഹനന്‍. ട്വിറ്ററില്‍ ആരാധകരുമായി നടത്തിയ സംവാദത്തിലാണ് വ്യാജ ഐഡിയില്‍ നിന്ന് ഒരാള്‍ അശ്ലീലച്ചുവയുള്ള ചോദ്യം ചോദിച്ചത്. 'മാരന്‍' എന്ന...

ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിന് ബീഫ് പാചകം ചെയ്ത് കൊണ്ടുവന്ന പ്രധാനധ്യാപിക അറസ്റ്റിൽ

ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് ബീഫ് പാകംചെയ്തുകൊണ്ടുവന്ന പ്രധാനാധ്യാപിക അറസ്റ്റിൽ. അസമിലെ ഗോൽപാര ജില്ലയിലെ സ്കൂളിലാണ് സംഭവം. ഹർകചങ്കി മിഡിൽ ഇംഗ്ലീഷ് സ്കൂളിലെ ദലിമാൻ നെസ്സയാണ് അറസ്റ്റിലായത്. ചോദ്യംചെയ്യലിനുശേഷം ഇവരെ ജുഡീഷ്യൽ കസ്റ്റഡിയിൽ വിടുകയായിരുന്നെന്ന് എ.എസ്.പി. മൃണാൽ...