ആര്യന് പിന്തുണയുമായി ഹൃതിക്

ലഹരിമരുന്ന് കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അറസ്റ്റിലായ ഷാറുഖ് ഖാന്റെ മകൻ ആര്യൻ ഖാനെ പിന്തുണച്ച് ഹൃതിക് റോഷൻ. പിന്തുടർന്ന് വരുന്ന വെളിച്ചത്തെ സ്വീകരിക്കാൻ ആര്യൻ ഇപ്പോൾ ഈ ഇരുട്ട് നേരിടണമെന്ന് അദ്ദേഹം പറയുന്നു. ആര്യന്റെ ഫോട്ടോയ്‌ക്കൊപ്പം സമൂഹമാധ്യമത്തിൽ പങ്കുവച്ച കുറിപ്പിലൂടെയാണ് ഹൃതിക് റോഷൻ തന്റെ പിന്തുണ അറിയിച്ചത്.

ഹൃതിക്കിന്റെ വാക്കുകൾ:

‘എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ആര്യൻ, ജീവിതം വിചിത്രമായ ഒരു യാത്രയാണ്. അത് അനിശ്ചിതമാണെന്നതുപോലെ തന്നെ മഹത്തരവുമാണ്. ജീവിതം നമുക്ക് മുന്നിലേക്ക് ചുളുങ്ങിയ പന്തുകൾ എറിഞ്ഞുകൊണ്ടേയിരിക്കും പക്ഷേ ദൈവം ദയാലുവാണ്. സമർത്ഥൻമാർക്ക് അവൻ ഏറ്റവും ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള പന്തുകൾ മാത്രമേ നൽകുകയുള്ളൂ. ഈ പ്രയാസങ്ങൾക്കിടയിൽ നിനക്ക് പിടിച്ചുനിൽക്കാൻ കഴിയും എന്നുള്ളതുകൊണ്ടാണ് ദൈവം ഇത്തവണ നിന്നെ തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നത്. നിനക്കത് ഇപ്പോൾ മനസിലാകുന്നുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ഇപ്പോൾ നീ അനുഭവിക്കുന്ന കോപവും ആശയക്കുഴപ്പവും നിസ്സഹായതയും നിന്റെ ഉള്ളിലെ ഹീറോയെ പുറത്തുകൊണ്ടുവരാൻ പോന്ന നല്ല ചേരുവകളാണ്. എന്നാൽ അതേ ചേരുവകൾക്ക് തന്നെ നിന്നെ നശിപ്പിക്കാനും കഴിയും എന്ന് ഉത്തമ ബോധ്യമുണ്ടായിരിക്കണം. ദയയും സ്നേഹവും അനുകമ്പയും കൈവിടാതിരിക്കുക. ഉള്ളിൽ എരിയുന്ന ചൂടിൽ സ്വയം ഉരുകി പരിശുദ്ധനാവുക, അത്ര മാത്രം മതി.’

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

വ്യാജ മാർക്ക് ലിസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് കോളേജിൽ പ്രവേശനം നേടിയ ബിജെപി എംഎൽഎയ്ക്ക് 5 വർഷം തടവ്

വ്യാജ മാർക്ക് ലിസ്റ്റ് ഉപയോഗിച്ച് കോളേജിൽ പ്രവേശനം നേടിയ സംഭവത്തിൽ ബിജെപി എംഎൽഎ ഇന്ദ്രപ്രതാപ് തിവാരിയ്ക്ക് 5 വർഷം തടവ് ശിക്ഷ വിധിച്ച് പ്രത്യേക കോടതി. അയോധ്യയിലെ ഗോസായിഗഞ്ചിൽ നിന്നുള്ള ബിജെപി എംഎൽഎയാണ്...

ഇടുക്കി ഡാം തുറന്നു… വൈകീട്ട് നാല് മണിയോടെ വെള്ളം ആലുവയിൽ എത്തും…

2018-ലെ പ്രളയത്തിനുശേഷം ഇടുക്കി ഡാമിൽനിന്ന് വീണ്ടും വെള്ളം തുറന്നുവിട്ടു. ജലനിരപ്പ് ചുവന്ന ജാഗ്രതാ പരിധി പിന്നിട്ടതോടെയാണ് ചെറിയ അളവിൽ വെള്ളം തുറന്നുവിടാൻ തീരുമാനിച്ചത്. രാവിലെ 11-ന് ചെറുതോണി ഡാമിന്റെ ഷട്ടർ 35 സെന്റിമീറ്റർ...

വയനാട്ടിലും ഇടുക്കിയിലും ഉരുൾപൊട്ടൽ മുന്നറിയിപ്പ് സംവിധാനം സ്ഥാപിക്കും

വയനാട്ടിലും ഇടുക്കിയിലും ഉരുൾപൊട്ടൽ മുന്നറിയിപ്പ് സംവിധാനം സ്ഥാപിക്കും കേരളത്തിൽ ഇടുക്കി, വയനാട് ജില്ലകളിൽ ഉരുൾപൊട്ടൽ മുന്നറിയിപ്പ് സംവിധാനം സ്ഥാപിക്കാൻ ജിയോളജിക്കൽ സർവേ ഓഫ് ഇന്ത്യ തയ്യാറെടുക്കുന്നു. അടുത്ത മഴ സീസണിന് മുൻപു തന്നെ സ്ഥാപിക്കാനാണ് പദ്ധതി....