നിയന്ത്രണങ്ങളില്‍ ഇളവ്‌; ഷിംലയിലേക്ക് സഞ്ചാരികളുടെ ഒഴുക്ക്, വന്‍ ഗതാഗതക്കുരുക്ക്‌

ഷിംല: ഹിമാചൽ പ്രദേശ് സർക്കാർ സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങളിൽ ഇളവ് വരുത്തിയതോടെ ഷിംലയിലേക്ക് സഞ്ചാരികളുടെ ഒഴുക്ക്. സംസ്ഥാന അതിർത്തിയായ പർവാണുവിൽ സഞ്ചാരികളുടെ വൻ തിരക്കും വാഹനക്കുരുക്കുമാണ് ഈ ദിവസങ്ങളിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നത്.

കോവിഡ് ഇ-പാസ് ഉള്ളവരെ മാത്രമാണ് പോലീസ് അതിർത്തിയിലൂടെ കടത്തിവിടുന്നത്. വടക്കേ ഇന്ത്യയിൽ ചൂട് കൂടിയതോടെയാണ് ഇതിന് ശമനം തേടി ആളുകൾ ഷിംലയിലേക്ക് എത്തുന്നത്.

കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് ഹിമാചൽ പ്രദേശിൽ കോവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങളിൽ ഇളവ് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള മാർഗനിർദേശങ്ങൾ പുറത്തിറക്കിയത്. നിരോധനാജ്ഞ പിൻവലിച്ചു. സംസ്ഥാനത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിന് ആർടിപിസിആർ പരിശോധനാഫലം വേണ്ടെന്നുമാണ് പുതിയ നിർദേശം.

സംസ്ഥാനത്ത് ഇതുവരെ 19,85,50 പേർക്കാണ് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. നിലവിൽ 4777 പേരാണ് ചികിത്സയിലുള്ളത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബാലികയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ച മദ്ധ്യവയ്സ്ക്കനെ അറസ്റ്റു ചെയ്തു

ബാലികയെ ലൈംഗികപീഡനം നടത്തിയ മദ്ധ്യവയ്സ്ക്കനെ അറസ്റ്റു ചെയ്തു. 9 വയസ് മാത്രം പ്രായമുള്ള ബാലികയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചതിന് രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത പോക്സോ നിയമപ്രകാരമുള്ള കേസിലെ പ്രതിയെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ്...

ബാറുകളുടെ പ്രവർത്തന സമയം നീട്ടി

ബാറുകളുടെ പ്രവർത്തന സമയം നീട്ടി. സംസ്ഥാനത്തെ ബാർ - ബിയർ - വൈൻ - പാർലറുകളുടെ പ്രവർത്തി സമയം പുന:ക്രമീകരിച്ചു. രാവിലെ 9 മുതൽ വൈകിട്ട് 7 വരെയാകും പുതുക്കിയ സമയക്രമം. നേരത്തേ രാവിലെ 11 മുതൽ...

വാക്‌സിനേഷനിൽ കേരളം ദേശീയ ശരാശരിയേക്കാള്‍ മുന്നില്‍; കേന്ദ്രത്തിന് മറുപടിയുമായി മുഖ്യമന്ത്രി

തിരുവനന്തപുരം: വാക്‌സിനേഷന്റെ കാര്യത്തില്‍ കേരളം ദേശീയ ശരാശരിയെക്കാള്‍ മുന്നിലാണെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍. സംസ്ഥാനത്തെ കുറച്ചു കാണിക്കാനുള്ള ശ്രമം ദേശീയ തലത്തില്‍ ഉണ്ടായതിനാലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കുന്നതെന്ന് അദ്ദേഹം കോവിഡ് അവലോകന യോഗത്തിനുശേഷം നടത്തിയ...