ബാങ്കുകളുടെ പ്രവര്‍ത്തന സമയം ഇന്നു മുതല്‍ രാവിലെ 10 മുതല്‍ രണ്ടു വരെ

തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡ്‌ വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തില്‍ സംസ്‌ഥാനത്തെ ബാങ്കുകളുടെ പ്രവര്‍ത്തന സമയം ഇന്നു മുതല്‍ 30 വരെ രാവിലെ 10 മുതല്‍ ഉച്ചയ്‌ക്കു രണ്ടു വരെയാക്കി പുനഃക്രമീകരിച്ചു. സംസ്‌ഥാന ബാങ്കേഴ്‌സ്‌ സമിതിയുടേതാണ്‌ തീരുമാനം.
ഇടപാടുകാര്‍മാത്രമേ ബാങ്കുകളിലേക്ക്‌ എത്താവൂവെന്നും എ.ടി.എം, ക്യാഷ്‌ ഡെപ്പോസിറ്റ്‌ മെഷീന്‍ അടക്കമുള്ള ഡിജിറ്റല്‍ സൗകര്യങ്ങള്‍ കൂടുതലായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തണമെന്നും സമിതി കണ്‍വീനര്‍ എന്‍. അജിത്‌കൃഷ്‌ണന്‍ അഭ്യര്‍ഥിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബാലികയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ച മദ്ധ്യവയ്സ്ക്കനെ അറസ്റ്റു ചെയ്തു

ബാലികയെ ലൈംഗികപീഡനം നടത്തിയ മദ്ധ്യവയ്സ്ക്കനെ അറസ്റ്റു ചെയ്തു. 9 വയസ് മാത്രം പ്രായമുള്ള ബാലികയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചതിന് രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത പോക്സോ നിയമപ്രകാരമുള്ള കേസിലെ പ്രതിയെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ്...

ബാറുകളുടെ പ്രവർത്തന സമയം നീട്ടി

ബാറുകളുടെ പ്രവർത്തന സമയം നീട്ടി. സംസ്ഥാനത്തെ ബാർ - ബിയർ - വൈൻ - പാർലറുകളുടെ പ്രവർത്തി സമയം പുന:ക്രമീകരിച്ചു. രാവിലെ 9 മുതൽ വൈകിട്ട് 7 വരെയാകും പുതുക്കിയ സമയക്രമം. നേരത്തേ രാവിലെ 11 മുതൽ...

വാക്‌സിനേഷനിൽ കേരളം ദേശീയ ശരാശരിയേക്കാള്‍ മുന്നില്‍; കേന്ദ്രത്തിന് മറുപടിയുമായി മുഖ്യമന്ത്രി

തിരുവനന്തപുരം: വാക്‌സിനേഷന്റെ കാര്യത്തില്‍ കേരളം ദേശീയ ശരാശരിയെക്കാള്‍ മുന്നിലാണെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍. സംസ്ഥാനത്തെ കുറച്ചു കാണിക്കാനുള്ള ശ്രമം ദേശീയ തലത്തില്‍ ഉണ്ടായതിനാലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കുന്നതെന്ന് അദ്ദേഹം കോവിഡ് അവലോകന യോഗത്തിനുശേഷം നടത്തിയ...