മഞ്ജുവിനെ ചെറുപ്പമാക്കിയ ബൗൺസ് ഹെയർ സ്റ്റൈൽ; മേക്കോവർ ഇങ്ങനെ

മഞ്ജു വാരിയരുടെ പുതിയ ലുക്ക് സൃഷ്ടിച്ച തരംഗം ഇപ്പോഴും അവസാനിച്ചിട്ടില്ല. ചതുർമുഖം എന്ന സിനിമയുടെ വാർത്താസമ്മേളനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കൊച്ചിയിൽ എത്തിയപ്പോഴുള്ള ലുക്ക് ആണ് വൈറലായത്. വെള്ള ഷർട്ടും ബ്ലാക് സ്കർട്ടുമായിരുന്നു താരത്തിന്റെ വേഷം. ‘ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാറിന്റെ പ്രായവും പിറകിലേക്ക്’ എന്ന വിശേഷണത്തോടെയാണ് അന്നത്തെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യല്‍ ലോകത്ത് തരംഗമായത്.

അന്നു ശ്രദ്ധ നേടുന്നതിന് മഞ്ജുവിന്റെ ഹെയർ സ്റ്റൈലും കാരണമായി. ഒരു ബോളിവുഡ് സിനിമയ്ക്കു വേണ്ടിയാണ് മഞ്ജു ഹെയർ സ്റ്റൈലിൽ മാറ്റം വരുത്തിയത്. സെലിബ്രിറ്റി ഹെയർ സ്റ്റൈലിസ്റ്റുകളായി സജിത്ത് ആൻഡ് സുജിത്ത് ആണ് മഞ്ജുവിന്റെ മുടി സ്റ്റൈൽ ചെയ്തത്.

80 കളിലാണു ബൗൺസ് ഹെയർ സ്റ്റൈൽ പ്രചാരം നേടുന്നത്. തലയുടെ മുകൾഭാഗത്ത് മുടി ഉയർത്തി നിർത്തുന്നതാണ് ഈ സ്റ്റൈൽ. ഇതോടൊപ്പം മുടിയുടെ നീളം കുറയ്ക്കും. മുടിയുടെ നീളം കുറയും തോറും ബൗൺസ് കൂടുന്നു. ഇതിലൂടെ മുടിക്ക് കട്ടി തോന്നുന്നു. മുടിയുടെ ഉള്ള് കുറഞ്ഞവർക്ക‌ും അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ ഹെയർ സ്റ്റൈൽ അനുയോജ്യമാകുന്നു.

https://www.instagram.com/p/CL6oZ7GpAJT/?igshid=1ipioznzbeca9

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കോവിഡിൽ ഞെട്ടി കേരളം; ഇന്ന് 18,257 പേര്‍ക്ക് രോഗബാധ; എറ്റവും കൂടുതൽ എറണാകുളം ജില്ലയിൽ

തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 18,257 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 2835, കോഴിക്കോട് 2560, തൃശൂര്‍ 1780, കോട്ടയം 1703, മലപ്പുറം 1677, കണ്ണൂര്‍ 1451, പാലക്കാട് 1077, തിരുവനന്തപുരം 990, കൊല്ലം...

‘താങ്ങാൻ പറ്റില്ല; നിസാരമായി എടുക്കരുതേ..’; അനുഭവം പറഞ്ഞ് ഗണേഷ്കുമാർ

കൊല്ലം: കോവിഡിന്റെ രണ്ടാം തരംഗം രാജ്യമെങ്ങും വൻ പ്രതിസന്ധി തീർക്കുകയാണ്. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തേക്കാൾ മാരകമായി രോഗം പലരെയും ബാധിക്കുകയും മരണസംഖ്യ ഉയരുകയും ചെയ്യുകയാണ്. നിസാരമായി കാണരുത് എന്ന് അനുഭവത്തിൽ നിന്നും വ്യക്തമാക്കി രംഗത്തെത്തുകയാണ്...

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 13,835 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 13,835 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 2187, കോഴിക്കോട് 1504, മലപ്പുറം 1430, കോട്ടയം 1154, തൃശൂര്‍ 1149, കണ്ണൂര്‍ 1132, തിരുവനന്തപുരം 909, ആലപ്പുഴ 908, പാലക്കാട് 864,...