”നിങ്ങള്‍ ഒരാള്‍ക്ക് വരുത്തിവെച്ച നഷ്ടം നിങ്ങള്‍ക്ക് സംഭവിക്കുന്നത് വരെ നിങ്ങള്‍ക്ക് മനസിലാകില്ല”- വൈറലായി ഭാവനയുടെ പോസ്റ്റ്

മലയാളത്തില്‍ മാത്രമല്ല അന്യഭാഷ ചിത്രങ്ങളിലൂടെയും ഏറെ ശ്രദ്ധേയായ താരമാണ് ഭാവന. അതുകൊണ്ട് തന്നെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലും താരത്തിന് ഒട്ടേറെ ഫോളോവേര്‍സ് ഉണ്ട്. ഭാവന ഇന്‍‌സ്റ്റഗ്രാമില്‍ പങ്കുവെച്ച ഒരു പോസ്റ്റാണിപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലെ പ്രധാന ചര്‍ച്ചാവിഷയം.

”നിങ്ങള്‍ ഒരാള്‍ക്ക് വരുത്തിവെച്ച നഷ്ടം അതേ അളവില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് സംഭവിക്കുന്നത് വരെ നിങ്ങള്‍ക്ക് അത് മനസിലാകില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് ഞാനിവിടെയുള്ളത്”.- കര്‍മ്മ. ഇതാണ് ഭാവനയുടെ പോസ്റ്റ്.

താരത്തിന്‍റെ സുഹൃത്തുക്കളായ മൃദുല മുരളി, സയനോര ഫിലിപ്പ് തുടങ്ങി നിരവധി പേരാണ് പോസ്റ്റ് ഷെയര്‍ ചെയ്യുകയും പിന്തുണ അറിയിക്കുകയും ചെയ്തത്.

2002 ല്‍ പുറത്തിറങ്ങിയ നമ്മള്‍ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ഭാവന ചലച്ചിത്ര മേഖലയിലേക്കെത്തുന്നത്. പിന്നീട് ഒരുപിടി നല്ല ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ഭവനയെ പിന്നെയും മലയാളികള്‍ കണ്ടു. ഇപ്പോള്‍ഭര്‍ത്താവ് നവീനോടൊപ്പം ബംഗലൂരുവിലാണ് താരം താമസിക്കുന്നത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

വിവാദങ്ങൾക്കു വിരാമം; കുറുവച്ചനായി പൃഥ്വി തന്നെ; സുരേഷ് ഗോപി ചിത്രത്തിന് വിലക്ക്

സുരേഷ് ഗോപിയുടെ 250ാം ചിത്രത്തിന് ൈഹക്കോടതിയുടെ വിലക്ക്. കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന കഥാപാത്രവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഉടലെടുത്ത വിവാദത്തിലാണ് വിധി. കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ സിനിമയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പേരോ പ്രമേയമോ അണിയറ പ്രവർത്തകർക്ക് ഉപയോഗിക്കാനാകില്ലെന്ന് ജില്ലാ...

നടൻ പൃഥ്വിരാജിന് കോവിഡ്

ജനഗണമന എന്ന പുതിയ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനിടെ നടൻ പൃഥ്വിരാജിന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. സംവിധായകൻ ഡിജോ ജോസ് ആന്റണിക്കും കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇരുവർക്കും കോവിഡ് ബാധിച്ചതോടെ സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങ് താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചു.സിനിമയുടെ മറ്റ് അണിയറ...

അക്കൗണ്ടില്‍ 3500 രൂപ; ലിങ്കില്‍ തൊടരുത്, ക്ലിക്ക് ചെയ്താല്‍ കാശ് പോകും; തട്ടിപ്പ്

തിരുവനന്തപുരം: അക്കൗണ്ടിൽ 3500 രൂപ വന്നതായി സന്ദേശം എത്തിയാൽ വിശ്വസിക്കരുതെന്നും തട്ടിപ്പാണെന്നും പൊലീസ്. നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ടിലേക്കു 3500 രൂപ എത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും വിശദ വിവരങ്ങളറിയാന്‍ താഴെയുള്ള ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യണമെന്നുമാണ് സന്ദേശത്തിന്റെ ഉള്ളടക്കം. ചിലർക്ക്...