തോക്കെടുത്ത് ഷൂട്ട് ചെയ്ത് അനു സിത്താര; ഒടുവില്‍ പണിപാളി..!! (വീഡിയോ കാണാം..)

യൂട്യൂബ് വീഡിയോയില്‍ തോക്കെടുത്ത് അനു സിത്താരയുടെ പെര്‍ഫോമന്‍സ്. ഓടുവില്‍ പണിപാളിയെന്ന് പറയാം. തന്റെ ഏദന്‍ തോട്ടം പരിചയപ്പെടുത്തുന്ന അനുസിത്താരയുടെ പുതിയ വീഡിയോ ആണ് വൈറലാകുന്നത്. വീടിന്റെ മുറ്റവും കുളവും അതിലെ ചെടികളുമൊക്കെ നടി തന്റെ പുതിയ വിഡിയോയിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്കും പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു. അനുവിന്റെ ഭർത്താവ് വിഷ്ണു തന്നെയാണ് വിഡിയോ ഫോണിൽ ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഓറഞ്ച് മുതൽ അമ്പഴങ്ങ വരെയുള്ള ഫലങ്ങളും പച്ചക്കറിത്തോട്ടവുമൊക്കെ ഇതിൽ കാണാം.

ഇത് കൂടാതെ തന്റെ വീട്ടിലുള്ള മറ്റൊരു കാര്യം കൂടി നടി പരിചയപ്പെടുത്തി. വിഷ്ണു മേടിച്ച എയർഗൺ. എന്നാൽ എയർഗൺ സ്വയം ലോഡ് ചെയ്യാൻ നോക്കുന്ന അനു അവസാനം ആ പണി ഉപേക്ഷിക്കുന്നതും വിഡിയോയിൽ കാണാം. വെടിയുണ്ട തോക്കിൽ ഇട്ട് ലോഡ് ചെയ്യാൻ നോക്കിയിട്ടൊന്നും സംഗതി ശരിയാകുന്നില്ല. അവസാനം എയർഗൺ വിഷ്ണുവിന് തന്നെ നടി തിരികെ ഏൽപിക്കുന്നു. വിഷ്ണു ലോ‍‍‍ഡ് ചെയ്ത് നൽകുന്ന എയർഗൺ വച്ച് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന അനുവിനെ വിഡിയോയുടെ അവസാനം കാണാം.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 453 പേർക്ക് കോവിഡ്

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 453 പേർക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു ആറുപേർ വിദേശത്തുനിന്നും 38 പേർ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നും എത്തിയവരാണ്. *406പേർക്ക്സമ്പർക്കത്തിലൂടെയാണ് രോഗംബാധിച്ചത്* രണ്ട് ആരോഗ്യപ്രവർത്തകർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരാളുടെ രോഗത്തിന്റെ...

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 189 പേർക്ക് കോവിഡ്

പത്തനംതിട്ട :ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് (24) 189 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരില്‍ ഏഴു പേര്‍ വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് വന്നവരും, 33 പേര്‍ മറ്റ് സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ നിന്നും വന്നവരും, 149...

തൃശൂർ ജില്ലയിൽ 474 പേർക്ക് കൂടി കോവിഡ്; 327 പേർക്ക് രോഗമുക്തി

തൃശൂർ ജില്ലയിൽ വ്യാഴാഴ്ച (24/09/2020) 474 പേർക്ക് കൂടി കോവിഡ്-19 സ്ഥീരികരിച്ചു. ഇതോടെ ജില്ലയിൽ ഇതുവരെയുള്ള കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം പതിനായിരം കടന്നു. വ്യാഴാഴ്ച 327 പേർ രോഗമുക്തരായി. ജില്ലയിൽ രോഗബാധിതരായി ചികിത്സയിൽ...