ഇറച്ചിച്ചോറിന്റെ ഫോട്ടോയ്ക്ക് മാപ്പ് ചോദിച്ച് കാളിദാസ്

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ഏറെ ആക്റ്റീവ് ആയ വ്യക്തിയാണ് മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ ഇഷ്ട യുവതാരം കാളിദാസ് ജയറാം. രസകരമായ പോസ്റ്റുകളും ഫോട്ടോസുമെല്ലാമായി ആരാധകരോട് സ്ഥിരം സമ്പര്‍ക്കം പുലര്‍ത്തുന്ന കാളിദാസിന്റെ ഇന്‍സ്റ്റാഗ്രാമിലെ സ്റ്റോറിയാണ് പുലിവാല് പിടിപ്പിച്ചത്.

ഇറച്ചിച്ചോറിന്റെ ഫോട്ടോ സ്റ്റോറിയായി ഇട്ട കാളിദാസ് അപ്പോഴാണ് മുസ്ലിം സഹോദരങ്ങള്‍ക്ക് ഇപ്പോള്‍ നോമ്പ് തുടങ്ങിയ കാര്യമോര്‍ത്തത്. അപ്പോള്‍ തന്നെ ആ ഫോട്ടോ ഇട്ടതിന് മാപ്പ് ചോദിച്ച് കാളിദാസ് പുതിയ സ്റ്റോറി അപ്ലോഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തു.

വളരെ മാതൃകാപരവും അഭിനന്ദനാര്‍ഹവുമായ കാളിദാസിന്റെ ഈ പ്രവൃത്തി ഓരോരുത്തരും കണ്ടു പഠിക്കേണ്ടതാണ്. മതത്തിന്റെ പേരില്‍ തല്ലുണ്ടാക്കുന്നവര്‍ മറ്റുള്ള മതങ്ങളേയും അതിന്റെ ആചാരാനുഷ്ഠാനങ്ങളെയും ബഹുമാനിക്കുന്ന ഇത്തരം പ്രവൃത്തികള്‍ കണ്ടു പഠിക്കേണ്ടതാണ്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കാറിന്റെ മുൻ സീറ്റുകൾക്ക് അടിയിൽ നിർമിച്ച അറയിൽ നോട്ടുകൾ: കട്ടപ്പനയിൽ ഒരു കോടിയുടെ കുഴൽപണം പിടികൂടി

കട്ടപ്പന : കാറിൽ കടത്തുകയായിരുന്ന 1.02 കോടി രൂപയുമായി 2 പേരെ പൊലീസ് പിടികൂടി. മൂവാറ്റുപുഴ റാൻഡർ മൂലയിൽ ഷബീർ (57), മലപ്പുറം ഊരകംചിറയിൽ പ്രതീഷ് (40) എന്നിവരെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. ഇരുവരും കുഴൽപണ...

അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകി; കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി

കൊച്ചി : എറണാകുളം ജില്ലയിൽ മഴ ശക്തമായിരിക്കെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകിയ സംഭവത്തിൽ ജില്ലാ കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി. അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ മാർഗരേഖകൾ ഉൾപ്പടെ വേണമെന്ന ആവശ്യവുമായാണ് ഹർജി. എറണാകുളം...

ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍ നീതി ലഭിക്കില്ല’; അപേക്ഷയുമായി അതിജീവിത ഹൈക്കോടതിയില്‍

കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ വിചാരണക്കോടതി ജഡ്ജി ഹണി എം വർഗീസിനെ മാറ്റണമെന്ന് അതിജീവത ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹൈക്കോടതി രജിസ്ട്രാര്‍ക്ക് അപേക്ഷ നല്‍കി. ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍...