റോജയെ നായികയാക്കി ഗോഡ് സെക്സ് ആന്‍ഡ് ട്രൂത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ഇറക്കും, വിവാദ പരാമര്‍ശവുമായി തെലുങ്ക് സംവാധായകന്‍ രംഗത്ത്

തെന്നിന്ത്യന്‍ നായിക റോജയ്ക്കെതിരേ വിവാദ പ്രസ്താവനയുമായി തെലുങ്ക് സംവാധായകന്‍ അജയ് കൗണ്ടിനിയ. എംഎല്‍എ കൂടിയായ റോജയെ നായികയാക്കി രാം ഗോപാല്‍ വര്‍മ്മയുടെ ഗോഡ് സെക്സ് ആന്‍ഡ് ട്രൂത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ചെയ്യുമെന്നാണ് അജയ് പറഞ്ഞത്. പുതിയ ചിത്രമായ ഭൂത് ബംഗ്ലയുടെ പ്രചാരണാര്‍ഥം മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിക്കുന്നതിനിടെയായിരുന്നു പരാമര്‍ശം.

എംഎല്‍എ ആയിരുന്നിട്ടും സിനിമ രംഗത്തെ പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം കൊണാന്‍ റോജയ്ക്ക് സാധിക്കുന്നില്ലെന്നും സംവിധാനയകന്‍ കുറ്റപ്പെടുത്തി. 2000ത്തിലധികം ടെക്നീഷ്യന്മാരും മറ്റ് അണിയറപ്രവര്‍ത്തകരും താരങ്ങളുമെല്ലാം ചേര്‍ന്നതാണ് തെലുങ്ക് സിനിമ. അവരെല്ലാം കഠിനമായി അധ്വാനിക്കുകയാണ്. എന്നാല്‍ സിനിമയിലെ പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം കൊണാന്‍ സിനിമാരംഗത്തുനിന്ന് പൊതുരംഗത്തേക്ക് വന്ന റോജയ്ക്ക് കഴിയാത്തത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് അജയ് ചോദിച്ചു.

എല്ലാ മേഖലകളിലെയും പ്രശ്നങ്ങള്‍ പരിഹരിക്കാനായി അവര്‍ ഓടിനടക്കുകയാണെന്നും എന്നാല്‍ സിനിമയിലെ പ്രശ്നങ്ങള്‍ മാത്രം കണ്ടില്ലെന്നു നടിക്കുകയുമാണെന്നും അജയ് പറഞ്ഞു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് വിവാദ സിനിമയായ ജിഎസ്ടിയുടെ രണ്ടാം ഭാഗം റോജയെ വെച്ച് ചെയ്യാന്‍ തയ്യാറാണെന്ന് അജയ് പറഞ്ഞത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ

സിബിഎസ്ഇ പത്ത്, പന്ത്രണ്ട് പരീക്ഷളിലെ ഫലപ്രഖ്യാപനം ജൂലൈയിൽ. പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ നാലിനും പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ജൂലൈ പത്തിനും ഉണ്ടായേക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രാലയ വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു. കൊവിഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട...

ഇഡിയുടെ സുരക്ഷ നോക്കുന്നത് സംസ്ഥാന പോലീസാണ്… പിന്നെയെങ്ങനെ സ്വപ്നയുടെ സുരക്ഷ ഏറ്റെടുക്കും..?

സ്വപ്‌ന സുരേഷിന് സുരക്ഷ നൽകാനാവില്ലെന്ന് എൻഫോഴ്‌സ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റ്. സാമ്പത്തിക കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഏജൻസിയാണ് ഇ ഡി. സുരക്ഷ നൽകാനുള്ള സംവിധാനം ഇ.ഡിക്ക് ഇല്ലെന്നും കോടതിയിൽ വ്യക്തമാക്കി. കേന്ദ്ര സർക്കാർ കേസിൽ കക്ഷിയല്ല. കേന്ദ്ര...

കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസ്

രാഷ്ട്രപതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രതിപക്ഷത്തിന്റെ സംയുക്ത സ്ഥാനാർത്ഥി യശ്വന്ത് സിൻഹയുടെ കേരള സന്ദർശനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരനെ പരിഹസിച്ച് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസിന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്. മോദി ഭരണത്തെ തെല്ലും ഭയമില്ലാത്ത...