സൂര്യയുടെ കാറിന്റെ അടുത്ത് കിടന്ന് അഭ്യാസം, പാതിരാത്രിയില്‍ നടുറോഡില്‍ ആരാധകരോട് പൊട്ടിത്തറിച്ച് താരം; വീഡിയോ വൈറല്‍

ഹെല്‍മെറ്റ് ധരിക്കാതെ നടുറോട്ടില്‍ ബൈക്കില്‍ പ്രകടനം നടത്തിയ യുവാക്കളോട് പൊട്ടിത്തെറിച്ച് തമിഴ് സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ സൂര്യ. പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷനു വേണ്ടി ആന്ധ്രയിലേക്കുള്ള യാത്രയിലാണ് സംഭവം. ഹെല്‍മറ്റ് ധരിക്കാതെ ബൈക്കില്‍ സാഹസിക പ്രകടനം നടത്തുകയായിരുന്നു യുവാക്കള്‍. അതില്‍ ഒരു ബൈക്ക് സൂര്യയുടെ കാറിന്റെ ടയറിന് അടുത്തേക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു. ഉടന്‍ കാറില്‍ നിന്നുമിറങ്ങിയ സൂര്യ യുവാക്കളോട് ദേഷ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു.

ഹെല്‍മറ്റു പോലും ധരിക്കാതെ റോഡില്‍ ബൈക്കില്‍ അഭ്യാസം കാണിച്ചതാണ് സൂര്യയെ പ്രകോപിപ്പിച്ചത്. കാറില്‍ നിന്നിറങ്ങിയ സൂര്യയെ കണ്ട് യുവാക്കള്‍ ആര്‍പ്പുവിളിക്കുകയും ജയ് വിളിക്കുകയും ചെയ്തു. പിറ്റേ ദിവസം മാധ്യമങ്ങളോടും ഇക്കാര്യം സൂര്യതന്നെ വിവരിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...

വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് നടി സുപ്രീംകോടതിയിൽ

എറണാകുളം: ബലാത്സംഗ കേസില്‍ നടനും നിര്‍മ്മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിച്ച്‌ ലൈം​ഗീക അതിക്രമത്തിനിരയായ യുവനടി. നിയമത്തെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന സമീപനമാണ് വിജയ് ബാബുവിന്റെ ഭാ​ഗത്ത് നിന്നുണ്ടായതെന്ന് നടി ഹര്‍ജിയില്‍ പറഞ്ഞു....