അമ്മയ്ക്ക് വിഷം നല്‍കി കൊലപ്പെടുത്തിയ മകള്‍ അറസ്റ്റില്‍

കുന്നംകുളം: വിഷം ഉള്ളില്‍ചെന്ന്‌ അമ്മ മരിച്ച സംഭവത്തില്‍ മകളെ പോലീസ്‌ കസ്‌റ്റഡിയിലെടുത്തു. കീഴൂര്‍ കാക്കത്തുരുത്ത്‌ സ്വദേശി ചോഴിയാട്ടില്‍ ചന്ദ്രന്റെ ഭാര്യ രുഗ്മണി(60)യാണ്‌ കഴിഞ്ഞ ദിവസം വിഷം അകത്തുചെന്ന നിലയില്‍ മരണമടഞ്ഞത്‌.

മെഡിക്കല്‍ കോളജ്‌ ആശുപത്രിയില്‍ നടത്തിയ പോസ്‌റ്റ്‌മോര്‍ട്ടത്തിലാണ്‌ എലിവിഷം ഉള്ളില്‍ചെന്നാണ്‌ മരണമെന്നു കണ്ടെത്തിയത്‌. ആത്മഹത്യയാണെന്നായിരുന്നു ആദ്യം കരുതിയത്‌. ഭര്‍ത്താവ്‌ ചന്ദ്രന്‍ നല്‍കിയ സൂചനപ്രകാരം പോലീസ്‌ നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ്‌ മൂത്ത മകള്‍ ഇന്ദുലേഖ(40)യെ പോലീസ്‌ കസ്‌റ്റഡിയിലെടുത്തത്‌. രുഗ്മണിക്കു രണ്ടു പെണ്‍മക്കളാണ്‌. മൂത്ത മകളും കുടുംബവും രുഗ്മണിയോടൊപ്പമാണ്‌ താമസം. ഗള്‍ഫിലുള്ള മകളുടെ ഭര്‍ത്താവ്‌ ഒരാഴ്‌ച മുമ്പാണ്‌ നാട്ടില്‍ വന്നത്‌. ചന്ദ്രന്‍ ബലൂണ്‍ കച്ചവടക്കാരനാണ്‌.

കുടുംബസ്വത്തിനെ ചൊല്ലിയുള്ള തര്‍ക്കമാണ്‌ അമ്മയെ വിഷം കൊടുത്തു കൊല്ലാന്‍ മകളെ പ്രേരിപ്പിച്ചതെന്നാണ്‌ പ്രാഥമിക സൂചന. മകളെ പോലീസ്‌ കൂടുതല്‍ ചോദ്യംചെയ്‌തുവരികയാണ്‌

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിയെ കല്ലെറിഞ്ഞ കേസ്:, ഗൂഢാലോചനയും വധശ്രമവും നിലനില്‍ക്കില്ല, 3 പ്രതികള്‍ കുറ്റക്കാര്‍

കണ്ണൂര്‍: മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടിയെ കല്ലെറിഞ്ഞ കേസില്‍ മൂന്നുപേര്‍ കുറ്റക്കാരെന്ന് കണ്ണൂര്‍ സബ് കോടതി. ദീപക്, സി.ഒ.ടി നസീര്‍, ബിജു പറമ്പത്ത് എന്നിവരെയാണ് കുറ്റക്കാരെന്ന് കോടതി കണ്ടെത്തിയത്. തിങ്കളാഴ്ചയാണ് കേസില്‍ കണ്ണൂര്‍ സബ്...

അന്ത്യാഞ്ജലിയുമായി സിനിമാലോകവും ആരാധകരും, സംസ്കാരം ചൊവ്വാഴ്ച

കൊച്ചി: അന്തരിച്ച നടനും എംപിയുമായ ഇന്നസെന്റിനെ അവസാനമായി ഒരുനോക്ക് കാണാനും അന്ത്യാഞ്ജലിയർപ്പിക്കാനുമെത്തുന്നത് നിരവധി പേർ. രാവിലെ എട്ടുമണിമുതൽ കടവന്ത്ര ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന പൊതുദർശനത്തിലേക്കാണ് ജനപ്രവാഹം. മൃതദേഹം 11 മണിയോടെ സ്വദേശമായ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലേക്ക്...

ഇന്നസെന്‍റ് അന്തരിച്ചു

കൊച്ചി: മലയാള ചലച്ചിത്ര സാംസ്കാരിക രാഷ്ട്രീയ രംഗത്തെ നിറ സാന്നിധ്യമായിരുന്നു നടൻ ഇന്നസെന്‍റ് അന്തരിച്ചു. കൊച്ചിയിലെ വി പി എസ് ലേക്‍ഷോര്‍ ഹോസ്‍പിറ്റലിലായിരുന്നു അന്ത്യം. മന്ത്രി പി രാജീവാണ് ഇന്നസെന്‍റിന്‍റെ മരണ വാർത്ത...