ഭോജ്പുരി നടന്‍ അക്ഷയ് ഉത്കര്‍ഷ ഫ്‌ലാറ്റില്‍ മരിച്ച നിലയില്‍

മുംബൈ : ഭോജ്പുരി നടന്‍ അക്ഷയ് ഉത്കര്‍ഷ് (26) അന്ധേരിയിലെ ഫ്‌ലാറ്റില്‍ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയില്‍. സിനിമയില്‍ അവസരം ലഭിക്കാത്തതും സാമ്പത്തിക പരാധീനതയുമാണു കാരണമെന്നാണു പൊലീസ് നിഗമനം. 2 വര്‍ഷം മുന്‍പ് സിനിമാ മോഹവുമായി മുംബൈയിലെത്തിയ അക്ഷയ്, സുഹൃത്തുക്കളില്‍ നിന്നു പണം കടം വാങ്ങിയാണു ജീവിച്ചിരുന്നതെന്നും പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

ഒപ്പം താമസിച്ചിരുന്ന വനിതാ സുഹൃത്താണു മൃതദേഹം കണ്ടത്. രാത്രി 11 വരെ ഒരുമിച്ചു സംസാരിച്ചിരുന്നതായും താന്‍ ശുചിമുറിയില്‍ പോയി വന്നപ്പോള്‍ മരിച്ച നിലയില്‍ കാണുകയായിരുന്നെന്നും അവര്‍ പറഞ്ഞു. ആത്മഹത്യാകുറിപ്പ് ലഭിച്ചിട്ടില്ല. അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കി രാജ് ബി ഷെട്ടി ചിത്രം ടോബി കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ

പ്രശസ്ത കന്നഡ താരം രാജ് ബി ഷെട്ടിയുടെ രചനയിൽ മലയാളിയായ നവാഗത സംവിധായകൻ ബാസിൽ എഎൽ ചാലക്കൽ സംവിധാനം ചെയ്ത ടോബി മലയാളത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. ചിത്രത്തിന് മികച്ച പ്രേക്ഷക...

നാഗ ചൈതന്യ ചിത്രം #NC23; നായികയായി സായി പല്ലവി

ഗീത ആർട്സിന്റെ ബാനറിൽ ബണ്ണി വാസു നിർമിച്ച് അല്ലു അരവിന്ദ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചന്ദൂ മൊണ്ടേടി രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിക്കുന്ന #NC23യുടെ പ്രി പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുന്നു. ഒരു മാസം മുൻപ്...

ജോർജ് മാർട്ടിനും ടീം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡും സെപ്റ്റംബർ 28ന് തിയേറ്ററിലേക്ക്

മമ്മൂട്ടി കമ്പനിയുടെ നാലാമത് ചിത്രം കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിന്റെ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു.സെപ്റ്റംബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും. മെഗാ സ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി ASI ജോർജ് മാർട്ടിനായി കണ്ണൂർ സ്‌ക്വാഡിൽ എത്തുമ്പോൾ തന്റെ കരിയറിലെ...