ലോകകപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യന്‍ ടീമിനെ 15ന് പ്രഖ്യാപിക്കും; പ്രകടനം നിര്‍ണായകമാവും

ന്യൂഡല്‍ഹി: മേയ് മാസം അവസാനം ഇംഗ്ലണ്ടില്‍ ആരംഭിക്കുന്ന ഏകദിന ലോകകപ്പിനുള്ള 15 അംഗ ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിനെ ഈ മാസം 15ന് തിരഞ്ഞെടുക്കും. മുംബൈയില്‍ നടക്കുന്ന സിലക്ഷന്‍ കമ്മിറ്റിയുടെ പ്രത്യേക യോഗത്തിലായിരിക്കും ലോകകപ്പ് ടീം തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. സുപ്രീം കോടതി നിയോഗിച്ച ഇടക്കാല ഭരണസമിതിയുടെ യോഗത്തിലാണ് ലോകകപ്പ് ടീമിനെ 15ന് തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചത്. ബിസിസിഐ ഭാരവാഹികളായ സി.കെ. ഖന്ന, അമിതാഭ് ചൗധരി, അനിരുദ്ധ് ചൗധരി തുടങ്ങിയവര്‍ യോഗത്തില്‍ പങ്കെടുത്തു.

ലോകകപ്പിനുള്ള ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഈ മാസം 23 ആണ്. ഐപിഎല്ലിലെ ഇതുവരെയുള്ള മല്‍സരങ്ങളിലെ പ്രകടനം കൂടി പരിഗണിച്ചായിരിക്കും ടീം തിരഞ്ഞെടുപ്പെന്നാണ് സൂചന. ബാറ്റിങ്ങില്‍ നാലാം നമ്പര്‍ സ്ഥാനത്തുള്‍പ്പെടെ കളിപ്പിക്കേണ്ട താരങ്ങളുടെ കാര്യത്തില്‍ അവ്യക്തതയുണ്ട്.

ലോകകപ്പില്‍ പങ്കെടുക്കുന്ന രാജ്യങ്ങള്‍ 30 അംഗ സാധ്യതാ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന പതിവ് നേരത്തെയുണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും ഐസിസിയുടെ പുതിയ ചട്ടമനുസരിച്ച് ഇതു നിര്‍ബന്ധമില്ല. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ലോകകപ്പില്‍ കളിക്കുന്ന 15 അംഗ ടീമിനെ നേരെ പ്രഖ്യാപിക്കുകയാണ് ചെയ്യുക.
അതേസമയം, ലോകകപ്പില്‍ ജൂണ്‍ 16നു നടക്കേണ്ട ഇന്ത്യ-പാക്കിസ്ഥാന്‍ മല്‍സരത്തിന്റെ കാര്യത്തില്‍ ഇനിയും അന്തിമ തീരുമാനമായിട്ടില്ലെന്ന് ബിസിസിഐ വ്യക്തമാക്കി. ഇക്കാര്യത്തില്‍ ഇന്ത്യ എന്താണു ചെയ്യുകയെന്ന് ‘കാത്തിരുന്നു കാണാ’മെന്നായിരുന്നു പ്രതികരണം.

BTM AD

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് യു.എ.ഇയിലേക്കുള്ള എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് സർവീസുകൾ ആരംഭിച്ചു

ദുബായ്: ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് യു.എ.ഇയിലേക്കുള്ള എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് സർവീസുകൾ ആരംഭിച്ചു. ജൂലൈ 12 മുതൽ 26 വരെയുള്ള ദിവസങ്ങളിലേക്കുള്ള വിമാനങ്ങൾക്കുള്ള ടിക്കറ്റ് ബുക്കിംഗ് ആണ് ആരംഭിച്ചത്. എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് അതിന്റെ...

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് ഏഴു പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് I COVID PATHANAMTHITTA

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് ഏഴു പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് ജില്ലയിലുളള ഏഴു പേര്‍ രോഗമുക്തരായി. 1) ജൂണ്‍ 23 ന് ഡല്‍ഹിയില്‍ നിന്നും എത്തിയ അടൂര്‍, പന്നിവിഴ സ്വദേശിയായ 23 വയസുകാരന്‍. 2)ജൂണ്‍ 24 ന്...

ഇന്ന് കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ 10 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; 5 പേര്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ

ഇന്ന് (JULY 9) കൊല്ലം ജില്ലക്കാരായ 10 പേർക്കാണ് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. 4 പേര്‍ വിദേശത്ത് നിന്നെത്തിയവരും ഒരാൾ തെലങ്കാനയിൽ നിന്നെത്തിയ ആളുമാണ്. 5 പേർക്ക് സമ്പർക്കത്തിലൂടെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന്...